Tuấn "Khỉ" bị CA Sài Gòn tiêu diệt rồi anh em ơi !!!

lunkon

Reaction score
0
Tony0805 said:
Giấu sao bạn?3 thế bắn,mỗi thế 3 viên,ráp sẵn vô băng,lên tới đưa thằng dẫn bắn nó lắp rồi đưa súng cho bắn,quay ngang cây súng nó sút cho vỡ alo,1 viên đạn quy ra bao nhiêu kg gạo?còn móc lưỡi câu bạn có biết loại vũ khí k còn sử dụng đc nữa ko?

via vozForums for iPhone
Bây giờ vẫn còn cái huyền thoại xạo lol 1v đạn = mấy kg thóc lừa gà này à:rofl::rofl::rofl: mới đi lính bị lừa đã đành, đi rồi mà vẫn còn tin mấy cái xạo lol này à? Còn giấu đạn thì cũng chẳng có gì khó, hết tân binh thì trong năm vẫn có ak bài 2, bắn đêm... Chưa kể tham gia hội thao bắn súng nữa thì bắn vãi đạn có méo gì mà tù với tội:lol:

dtRRRRung

Reaction score
0
nhaikutedr said:
Mấy thím cho em hỏi ngu phát là nó cầm AK thủ kiểu gì mà nhiều người như thế không ai bị thương mà chỉ có nó lên dĩa vậy Ảnh
Chắc tống flash vô.Tuấn khỉ choáng.bắn trả.
Đặc nhiệm thì đeo kính đêm.nhìn thấy tia lửa thì làm thịt.
Đoán bừa thôi :shame:

Gửi từ Samsung SM-G532G bằng vozFApp

tungthieuza

Reaction score
3
namhaicity said:
nó khoanh vùng bao vây cử đặc công xuống thì nát gáo hết . tuấn khỉ biết rõ nghiệp vụ công anh để counter chứ nghiệp vụ đặc công có được học đéo đâu mà chống
kể cả đc học thì có chống vào tai
1 mình 1 súng, chả có áo giáp thì đỡ kiểu j

pw023388428

Reaction score
2
nhaikutedr said:
Mấy thím cho em hỏi ngu phát là nó cầm AK thủ kiểu gì mà nhiều người như thế không ai bị thương mà chỉ có nó lên dĩa vậy
1 mình 9 viên đạn, không giáp nón, sao đấu lại team squad full hỏa lực full giáp nón ,chưa tính flash ,khói các kiểu nữa :adore:

hongducwb

Reaction score
0
mình nghĩ sao ko hun khói như chuột nhỉ =)) 4 góc mỗi góc vài ba cái bếp hun vào kèm chục cái quạt cỡ lớn (quán phở) thổi vào :sexy:

WindAngel

Reaction score
0
Có tấm hình hiện trường nào chất lượng chút ko mấy fen, mấy tấm kia mờ quá :sosad:

Tony0805

Reaction score
0
trongcairuicocaixui said:
nói cái gì nó cũng phải có bằng chứng, nói mò nói tục nói phét thì mày ngậm mẹ mày mồm, chỉ lừa được lũ con nít mất não nó đọc nó tin, chứ người có não có IQ đéo ai thèm nghe mày nói mò
Thấy bạn comment chứng tỏ con người bạn thế nào rồi,”mẹ” bạn mà bạn cứ đem ra chửi,thì mình cũng bạn chửi vậy cũng chẳng gì lạ,trời mưa đừng ra đường nha bạn

via vozForums for iPhone

Tony0805

Reaction score
0
lunkon said:
Bây giờ vẫn còn cái huyền thoại xạo lol 1v đạn = mấy kg thóc lừa gà này à:rofl::rofl::rofl: mới đi lính bị lừa đã đành, đi rồi mà vẫn còn tin mấy cái xạo lol này à? Còn giấu đạn thì cũng chẳng có gì khó, hết tân binh thì trong năm vẫn có ak bài 2, bắn đêm... Chưa kể tham gia hội thao bắn súng nữa thì bắn vãi đạn có méo gì mà tù với tội:lol:
Đạn k mua = tiền thế mua bằng giấy hả bạn?đến giờ thuế đất hàng năm còn tính từ thóc quy ra tiền,thế bạn nói tui nghe cách lấy đầu đạn nguyên vẹn thế nào???

via vozForums for iPhone

Tony0805

Reaction score
0
ihavemoney said:
Dân trí của mấy thằng vozer thuyết âm mưu này nọ đ khác cái gì bọn trẻ trâu tiktok. Bọn trẻ trâu tiktok ảo game nên ngưỡng mộ Tuấn Khỉ lắm, làm như kiểu người tài nhưng lỡ bước, lại còn mong nó trốn đc sang cam thoát tội nghe buồn ỉa. Cứ cho mấy thằng đánh bạc định giết nó đi thì nó giết ks cả, vậy ô grab thì có tội gì mà nó đi giết ô grab.
Cái comment nói lên được cái dân trí của bạn cao như bò rồi

via vozForums for iPhone