[Tư vấn] Yêu đã lâu nhưng giờ mới biết người yêu bị lãnh cảm?

momtarorz No.01

Reaction score
0
Em nghĩ là do hết yêu thôi các thím ạ. 7-8 năm rồi cũng nhạt. Những lần qh em thấy nước nôi cũng ra nhiều chứ chả phải ko.
Tin nhắn cuối cùng tn đây. Em chắc hết nước rồi.

skaka

Reaction score
0
momtarorz No.01 said:
Chào các thím, em cũng yêu được từ hồi năm 2 đại học đến bây giờ là 26-27 tuổi rồi. Nửa năm đổ lại mới biết đến sex nhưng số lần qh vẫn đếm trên đầu ngon tay :surrender:. Nhiều lần qua nhà ny ngủ (em qua nhiều rồi, bố mẹ cho phép) em đòi hỏi nhưng toàn bảo bố mẹ ở dưới, sợ biết. Ra nhà nghỉ thì lại bảo sợ bẩn, lúc thì đến ngày, chỉ có lúc đi du lịch là có vẻ thoải mái hơn. Đến gần đây bọn em cãi nhau vì chuyện này, em bảo có gì cứ nói thẳng lí do, ny em bảo hay do bị lãnh cảm? Ở cạnh nhau thấy bthg, cả tháng ko có cũng ko sao. Mà em với ny 1 tuần chỉ gặp nhau 1 lần vào cuối tuần do xa. Sau cãi nhau thì em có nói cho 1 tuần suy nghĩ, cãi nhau có thể làm hoà chứ cái này không hoà hợp thì chịu :sosad:

Các thím cho em hỏi em có làm đúng không :sweat:

Edit luôn: em thấy ko phải là do qh ko chất lượng, em dù thực hành còn ít nhưng mấy lần đổ lại đều dạo đầu x >10p, lần nào cũng quan tâm hỏi han ok hết.
Dạo đầu mười phút lâm bồn chỉ chưa tới 3p chắc nó lại dâng lol cho ai rồi

dungga1

Reaction score
0
Gái không máu me làm tình đơn giản vì mày yếu sinh lý, kém foreplay hoặc/và chim bé thôi. Đừng trách người khác, mà hãy trách mình trước đã, thằng ngu ạ.

Tanvietsin123 said:
Đàn bà Việt Nam đa số sinh lý yếu bỏ mẹ mà cứ xiaolin tự tin ra vẻ ta đây sung mãn lắm.
Check qua cũng đôi ba em thì thấy tầm 4 em thì mới có đc 1 em thực sự là dâm và máu khoản đấy.

dungga1

Reaction score
0
Còn về thằng thớt, rõ như ban ngày là con kia chán cmn mày rồi.

Nói chung gái có thể "lãnh cảm" với thằng A, nhưng lại là dâm nữ ướt nhẹp với thằng B, đơn giản vậy thôi.

skaka

Reaction score
0
dungga1 said:
Còn về thằng thớt, rõ như ban ngày là con kia chán cmn mày rồi.

Nói chung gái có thể "lãnh cảm" với thằng A, nhưng lại là dâm nữ ướt nhẹp với thằng B, đơn giản vậy thôi.
Tháng gập được 1 lần mà xoạc cũng đéo nên thân thì chắc chắn là bị thằng khác xoạc chứ lãnh cảm đéo gì. Nó giả đò cho chán để nó tiến tới thằng khác:gach:

Normum

Reaction score
1
Quen con sau cưới vợ cưới liền tay đi, đừng dây dưa 2,3 năm. cưới có đứa con nó hàn gắn

Tôi chia tay 5 lần, hêt 4 lần chung 1 kịch bản.
người thứ 6 là tôi quen tầm 2,3 thảng rồi cưới luôn

ngotiendat

Reaction score
0
@thớt:
mày ăn 1 món thật ngon thật no đến ngán ngẩm rồi, xong có 1 đứa dâng lên món tương tự mà chất lượng = 1/10 thì có ăn tiếp được không?

conganh10101993

Reaction score
0
momtarorz No.01 said:
Thế sao lại thành nyc hae thím:surrender:
Vi sau khi nó phê nó đòi 1 ngày 2-3 hiệp thớt chịu ko nỗi nên chia tay :gach:

momtarorz No.01

Reaction score
0
skaka said:
Tháng gập được 1 lần mà xoạc cũng đéo nên thân thì chắc chắn là bị thằng khác xoạc chứ lãnh cảm đéo gì. Nó giả đò cho chán để nó tiến tới thằng khác:gach:
1 tuần nhé thím. Em thì đảm bảo ko có chuyện sừng vỏ gì ở đây :pudency:.