[Tư vấn] Yêu đã lâu nhưng giờ mới biết người yêu bị lãnh cảm?

momtarorz No.01

Reaction score
0
Chào các thím, em cũng yêu được từ hồi năm 2 đại học đến bây giờ là 26-27 tuổi rồi. Nửa năm đổ lại mới biết đến sex nhưng số lần qh vẫn đếm trên đầu ngon tay :surrender:. Nhiều lần qua nhà ny ngủ (em qua nhiều rồi, bố mẹ cho phép) em đòi hỏi nhưng toàn bảo bố mẹ ở dưới, sợ biết. Ra nhà nghỉ thì lại bảo sợ bẩn, lúc thì đến ngày, chỉ có lúc đi du lịch là có vẻ thoải mái hơn. Đến gần đây bọn em cãi nhau vì chuyện này, em bảo có gì cứ nói thẳng lí do, ny em bảo hay do bị lãnh cảm? Ở cạnh nhau thấy bthg, cả tháng ko có cũng ko sao. Mà em với ny 1 tuần chỉ gặp nhau 1 lần vào cuối tuần do xa. Sau cãi nhau thì em có nói cho 1 tuần suy nghĩ, cãi nhau có thể làm hoà chứ cái này không hoà hợp thì chịu :sosad:

Các thím cho em hỏi em có làm đúng không :sweat:

Edit luôn: em thấy ko phải là do qh ko chất lượng, em dù thực hành còn ít nhưng mấy lần đổ lại đều dạo đầu x >10p, lần nào cũng quan tâm hỏi han ok hết.

Lastway

Reaction score
0
Chú dở quá làm nó đâu. Đề nghị mài cu thêm rồi ta chiến lại hiệp khác.

Sent from Xiaomi Redmi Note 7 Pro using vozFApp

Tanvietsin123

Reaction score
0
Đàn bà Việt Nam đa số sinh lý yếu bỏ mẹ mà cứ xiaolin tự tin ra vẻ ta đây sung mãn lắm.
Check qua cũng đôi ba em thì thấy tầm 4 em thì mới có đc 1 em thực sự là dâm và máu khoản đấy.

PAINT MY L0VE

Reaction score
0
Em nó không yêu chú mày
Mỗi lý do chỉ là biện minh cho một mối quan hệ gần đến hồi kết

kiatisax3

Reaction score
0
momtarorz No.01 said:
Chào các thím, em cũng yêu được từ hồi năm 2 đại học đến bây giờ là 26-27 tuổi rồi. Nửa năm đổ lại mới biết đến sex nhưng số lần qh vẫn đếm trên đầu ngon tay :surrender:. Nhiều lần qua nhà ny ngủ (em qua nhiều rồi, bố mẹ cho phép) em đòi hỏi nhưng toàn bảo bố mẹ ở dưới, sợ biết. Ra nhà nghỉ thì lại bảo sợ bẩn, lúc thì đến ngày, chỉ có lúc đi du lịch là có vẻ thoải mái hơn. Đến gần đây bọn em cãi nhau vì chuyện này, em bảo có gì cứ nói thẳng lí do, ny em bảo hay do bị lãnh cảm? Ở cạnh nhau thấy bthg, cả tháng ko có cũng ko sao. Mà em với ny 1 tuần chỉ gặp nhau 1 lần vào cuối tuần do xa. Sau cãi nhau thì em có nói cho 1 tuần suy nghĩ, cãi nhau có thể làm hoà chứ cái này không hoà hợp thì chịu :sosad:

Các thím cho em hỏi em có làm đúng không :sweat:
#2 làm biếng.
Người yêu đang như thế nhưng chưa có xh :shame:

Sent using vozFApp

kprsr

Reaction score
1
Quả thật sex chỉ là gia vị, đếch phải cơm nhưng ko có gia vị thì ăn cơm nhạt khó nuốt vcc, thớt nhắm có thể bỏ qua đc thì giữ, ko thì thôi vì nếu ko hoà hợp đc sau này dễ lục đục, khổ lắm

Sent from my iPhone using vozForums

jongpa

Reaction score
1
Tanvietsin123 said:
Đàn bà Việt Nam đa số sinh lý yếu bỏ mẹ mà cứ xiaolin tự tin ra vẻ ta đây sung mãn lắm.
Check qua cũng đôi ba em thì thấy tầm 4 em thì mới có đc 1 em thực sự là dâm và máu khoản đấy.
Có dùng thế này để chơi gái không?

vozForums_1992

Reaction score
0
thím giống em, yêu lâu mới quan hệ và người yêu cũ của em cũng khó mà thoải mái

cái này là do ít quan hệ, nên chưa cảm nhận được sự thích thú thôi. Đợt bọn e lâu lâu mới gặp thì cũng khá vất vả trong quá trình làm bạn kia thấy hứng thú

đợt đó người yêu cũ cũng thấy muốn em vui nên cũng gắng gượng quan hệ nhiều hơn trong 1 thời gian ngắn, sau thấy thoải mái và hứng thú thì cứ đều đặn 2-3 nháy 1 tuần. Nói chung là phải có sự cố gắng đến từ cả 2 phía, quan hệ nhiều chút trong thời gian đầu để tạo cảm giác thân quen :gach: inbox em nếu thím muốn tâm sự thêm

momtarorz No.01

Reaction score
0
vozForums_1992 said:
thím giống em, yêu lâu mới quan hệ và người yêu cũ của em cũng khó mà thoải mái

cái này là do ít quan hệ, nên chưa cảm nhận được sự thích thú thôi. Đợt bọn e lâu lâu mới gặp thì cũng khá vất vả trong quá trình làm bạn kia thấy hứng thú

đợt đó người yêu cũ cũng thấy muốn em vui nên cũng gắng gượng quan hệ nhiều hơn trong 1 thời gian ngắn, sau thấy thoải mái và hứng thú thì cứ đều đặn 2-3 nháy 1 tuần. Nói chung là phải có sự cố gắng đến từ cả 2 phía, quan hệ nhiều chút trong thời gian đầu để tạo cảm giác thân quen :gach: inbox em nếu thím muốn tâm sự thêm
Thế sao lại thành nyc hae thím:surrender: