saocon

Reaction score
1
Thấy có nhiều bác đang bán Dewalt 887 thân máy mới 100%, còn pin sạc là pin đóng, giá 2tr3 thì có ổn ko nhỉ

Con 887 thấy nhiều người bảo bị lắc nhiều, ko biết có thật không

tam.iwaic

Reaction score
0
saocon said:
Thấy có nhiều bác đang bán Dewalt 887 thân máy mới 100%, còn pin sạc là pin đóng, giá 2tr3 thì có ổn ko nhỉ
Pin đóng thì e không rành, nhưng giá 887 usa hiện tại tầm trên dưới 1.9. Riêng độ rơ của nó là có do cấu tạo ngàm 1 bi và đầu lục ngắn, nhưng e thấy nó dùng trong công việc khá bình thường, chỉ mất 1 chút thời gian làm quen, khoan thì sợ lắc chứ vít thì thoải mái :byebye:
via vozForums for iPhone

nht717

Reaction score
0
basilisk93 said:
khổ thế e ở ngoài HN, gọi điện cho cái ketnoitieudung thì kêu giá 1tr9 đó ở HCM, ngoài đầu HN là giá khác 500k :surrender:. chứ không thì múc luôn dồi :sosad:
HN có mấy đại lý Makita mà bạn. Cự Quân ở Hà Đông, Phong Liên, Việt Linh ở Yên Bái 2 - Chợ trời. Gọi hỏi xem sao. Vào makita.com.vn, xem phần "Trung tâm dịch vụ" bên dưới có hết đấy. Sang tận nơi cầm nắm, chạy thử lại chẳng hay hơn.

saocon said:
Body chừng 1tr8 - 1tr9 gì đó, còn 4 - 500k cho pin sạc (không biết pin mấy Ah). Bí tiền dùng tạm, hay nhu cầu gia đình mình nghĩ vẫn ổn.

Máy 887 thì đúng là có kêu rơ nhiều. Nhưng thấy bà con vẫn mua ào ào, nên chắc dùng vài hôm quen là bắn được hết ấy mà.

darkh3ll

Reaction score
0
ngheomaham said:
vãi cả Mil, e hỏi hàng Tàu mà :dribble:

Gửi từ HMD Global Nokia 7 Plus bằng vozFApp
Quên luôn đi cho nhanh, nó đóng = máy hơi thì con pin hàng Tàu nào mà chịu nổi :sweat:

Đến cả bọn Ozito, Ryobi cũng khg có máy mở được đâu, may ra có hàng đỉnh của Mil, Dewalt, Makita, Bosch thì may ra :pudency:

saocon

Reaction score
1
Spiderplants said:
Đây, cho các thím tham khảo thêm về độ rơ của máy vít.

Ủa vậy là do thiết kế nên nó rơ lắc chung hả bác. Mà thấy có vẻ con Milwaukee đỡ lắc nhất thì phải
Mình thấy có nhiều bác lên mạch 170 cho xdt13 thì có ổn ko nhỉ. Có lỗi j ko

texdeka

Reaction score
0
Máy 887 bóp cò chạy thấy rơ lắc nhưng bắn vít thực tế nó lại đồng tâm không rơ lắc
Muốn không rơ lắc kiếm shoptool trên youtube anh có chế lại cái đầu 887 hết rơ

Sonomi

Reaction score
0

Con khoan bê tông National EZ6811 xài ngon không anh em? Thân máy vỏ pin 800K mua được chớ? Nó dùng pin 24V, mình đóng 5 viên 18650 nối tiếp, dùng mạch full chip và adaptor nào nhể? Dùng trong gia đình thôi.​

tuanhn89998

Reaction score
0
các bac cho em hỏi em diy ở nhà có khoan tường bắt kệ thì nên chọn loại nào ạ
DCD996, DCD796, DCD777
Thanks