[Tư vấn] Tốc độ SSD 120gb samsung evo

Chicat

Reaction score
0
Em_khong_biet_hon said:

như nay thì sao các thím, em đặt ở memoryzone, em không dùng win nên không check đựoc
Cài Samsung Magician vào là nó check đc ngay ra là hàng chuẩn hay fake thôi mà. Nếu hàng chuẩn thì cái phần Genuine sẽ hiện xanh như hình dưới, check SN trên vỏ hộp, trên SSD và trên phần mềm, nếu khớp thì ok. :sogood:

GauGauGau123

Reaction score
0
thôi xong, tưởng chỉ fake hàng kingston ai ngờ:stick::stick::stick::stick:

Chicat

Reaction score
0
Em_khong_biet_hon said:

như nay thì sao các thím, em đặt ở memoryzone, em không dùng win nên không check đựoc
Cài Samsung Magician vào là nó check đc ngay ra là hàng chuẩn hay fake thôi mà. Nếu hàng chuẩn thì cái phần Genuine sẽ hiện xanh như hình dưới, check SN trên vỏ hộp, trên SSD và trên phần mềm, nếu khớp thì ok. :sogood:

baby

Reaction score
1
Bạn photo ra 10-20 bản với thông tin như sau:
- Cửa hàng XXX.
- Địa chỉ số YYY.
- Chủ cửa hàng: ZZZ.
Bán hàng giả mạo, lừa đảo khách hàng (chữ to - đỏ - đậm).

Đến gặp nhân viên tiếp nhận, lấy xấp đó ra, để 1 tờ lên bàn rồi bảo với nó: "Mình để đây và không nói gì thêm". Thấy phản ứng của nó bình thường thì phát tiếp cho các khách hàng tiềm năng nhé. 5568

quanghuy9xpro1

Reaction score
0
e địnhn mua 860 EVO
theo các bác nên mua bản sata 3 2,5 hay msata
e cắm laptop :D

Histict

Reaction score
0
quanghuy9xpro1 said:
e địnhn mua 860 EVO
theo các bác nên mua bản sata 3 2,5 hay msata
e cắm laptop :D
Laptop của bạn dùng khe nào thì lắp khe đó chứ hỏi gì bạn, giống nano sim hay micro sim hay sim thường, dt hổ trợ khe nào thì mua đúng loại mà lắp vô. Đa phần hdd trong máy sẽ là 2.5 inch nên nếu muốn tháo ra thế ssd vào thì mua 860 evo 2.5 inch mà thay thế, nếu máy có ổ đĩa dvd thì mua thêm caddy bay cho cái hdd còn thừa vào trong máy luôn, nếu máy có khe M2 thì mua 860 evo hay 960 evo nvme mà dùng nhớ là máy phải hổ trợ nvme. Mình thấy trên Shopee 860 evo 250gb có 2tr thôi, lên đó search ra mà mua cho rẻ hoặc vào link này cho nhanh Code: https://bit.ly/2GYCYIh