Tư vấn toàn tập "Máy Lạnh - Tủ lạnh- Máy Giặt"

Leluan.ns

Reaction score
0
Máy điều hòa em bị xì ga. Bác nào biết ga chính hãng loại R32 giá bao nhiêu và địa điểm bán không nhỉ để em báo giá cho thợ. Máy em là Pana U12TKH-8

anhtraivuitinh

Reaction score
0
vuaviet said:
Xem ở Đmx còn phải xem trên trang pana vn nữa, N U PU VU KC đều có cả 2 bên, liệt kê vào chắc chắn hơn :sexy:.

Dòng XU với model UKH so với TKH của dòng U thì mới hơn, thấy tính năng same same mà gas cũng giống nhau, mà giá đắt chỉ hơn mấy trăm :adore:
Ra siêu thị xem thì chỉ xem được cục lạnh.

Mình muốn mua 1 con 12-13k inverter thay cho con ĐH cũ ở nhà.

Theo bạn mình chọn con XU 12UKH này ổn không? Liệu có nên cố lên con VU12 hay giảm xuống con PU12.

Mình không cần các con nhiều tính năng hay thiết kế lạ, chỉ cần lạnh sâu, ổn định, hy vọng là bền.

vuaviet

Reaction score
0
anhtraivuitinh said:
Ra siêu thị xem thì chỉ xem được cục lạnh.

Mình muốn mua 1 con 12-13k inverter thay cho con ĐH cũ ở nhà.

Theo bạn mình chọn con XU 12UKH này ổn không? Liệu có nên cố lên con VU12 hay giảm xuống con PU12.

Mình không cần các con nhiều tính năng hay thiết kế lạ, chỉ cần lạnh sâu, ổn định, hy vọng là bền.
bác ơi, giữa VU và PU có thêm dòng U nữa mà, sao bác lại phân vân 2 dòng khác nhau ghê vậy? :surrender:, vì VU là dòng sky series vốn được xem đỉnh cao của Pala mà :adore:

Chia sẻ thêm tí: đmx ở chỗ mình thấy kiến thức nhân viên tư vấn điều hòa khá tệ, :stick:

anhtraivuitinh

Reaction score
0
vuaviet said:
bác ơi, giữa VU và PU có thêm dòng U nữa mà, sao bác lại phân vân 2 dòng khác nhau ghê vậy? :surrender:, vì VU là dòng sky series vốn được xem đỉnh cao của Pala mà :adore:

Chia sẻ thêm tí: đmx ở chỗ mình thấy kiến thức nhân viên tư vấn điều hòa khá tệ, :stick:
Ý mình là mình chỉ cần con đh lạnh sâu, êm ái, ko cần nhiều tính năng.
Vậy có nên lấy con VU hay chỉ cần PU là đủ. Hoặc lấy con U? Ra stđm, mình ko đc xem cục nóng nên ko biết nó khác nhau ko

vuaviet

Reaction score
0
anhtraivuitinh said:
Ý mình là mình chỉ cần con đh lạnh sâu, êm ái, ko cần nhiều tính năng.
Vậy có nên lấy con VU hay chỉ cần PU là đủ. Hoặc lấy con U? Ra stđm, mình ko đc xem cục nóng nên ko biết nó khác nhau ko
dòng U là ổn lắm rồi, xét theo nhu cầu gia đình :sexy:

VU vẫn ổn tính theo nhu cầu gia đình và giải quyết khâu oai :gach:

KhangBKIT

Reaction score
2
Trước cũng lăn tăn mãi cái con cửa sổ trời ấy. Nhưng rốt lại không mua nó. Đọc comment bên dienmayxanh toàn kêu cái cửa ấy bị kẹt, nhiều lắm. Với lại đồ phức tạp quá lúc vệ sinh lại mệt, gặp thợ yếu yếu có khi banh luôn :gach:

anhtraivuitinh

Reaction score
0
vuaviet said:
dòng U là ổn lắm rồi, xét theo nhu cầu gia đình :sexy:

VU vẫn ổn tính theo nhu cầu gia đình và giải quyết khâu oai :gach:
Vâng, chắc mình sẽ lấy dòng U thôi. Lắp 2 phòng ngủ cũng ko cần oai. Mà oai phong gì cái điều hòa đâu bác nhỉ.

Cám ơn bác

vuaviet

Reaction score
0
anhtraivuitinh said:
Vâng, chắc mình sẽ lấy dòng U thôi. Lắp 2 phòng ngủ cũng ko cần oai. Mà oai phong gì cái điều hòa đâu bác nhỉ.

Cám ơn bác
Bác nhớ review lại quá trình lắp và sử dụng ban đầu nhé :beauty:

saocon

Reaction score
1
vuaviet said:
Bác nhớ review lại quá trình lắp và sử dụng ban đầu nhé :beauty:
Bác ơi cho hỏi dùng điều hòa nội địa nhật có tốt ko nhỉ, được bảo hành 2 năm

vuaviet

Reaction score
0
saocon said:
Bác ơi cho hỏi dùng điều hòa nội địa nhật có tốt ko nhỉ, được bảo hành 2 năm
Bác vẫn chưa chọn được luôn à :stick:, thiển nghĩ của em là bác mua hàng ở VN cho lành, nói thì bác chửi chứ lỡ như 2 năm xong rồi nó lăn ra tèo thì bác tính sao :sweat: