Tư vấn toàn tập "Máy Lạnh - Tủ lạnh- Máy Giặt"

nghtan209

Reaction score
0
Tầm giá 12tr thì nên mua máy giặt LG hay Electrolux vậy các thím ? cho e xin 1 vài mã tham khảo với ạ

dielac5

Reaction score
0
Các thím cho mình hỏi? Tủ lạnh Panasonic mình mới mua chích bút thử điện vào lưng thì đèn sáng, còn bên cạnh thì ko? Có phải là hở điện k nhở?

lovelovelbaby

Reaction score
1
các bác cho em hỏi, máy lạnh panasonic của em giờ nó chỉ quạt ra hơi chứ không lạnh nữa, em ra check thì thấy cánh quạt cục nóng không quay nữa, giờ phải làm sao hả các thím

caophongcd12

Reaction score
0
lovelovelbaby said:
các bác cho em hỏi, máy lạnh panasonic của em giờ nó chỉ quạt ra hơi chứ không lạnh nữa, em ra check thì thấy cánh quạt cục nóng không quay nữa, giờ phải làm sao hả các thím Ảnh
Máy cơ thì xem tụ đề ( chủ yếu ở cái này nhưng vẫn có trường hợp lỗi cái khác), máy inverter thì ko rõ :))
Gửi từ Xiaomi Mi MIX 2 bằng vozFApp

lovelovelbaby

Reaction score
1
caophongcd12 said:
Máy cơ thì xem tụ đề ( chủ yếu ở cái này nhưng vẫn có trường hợp lỗi cái khác), máy inverter thì ko rõ :))

máy em inverter các bác ạ, mua dc 2 năm, chắc cũng hết bh, giờ ko biết có nên gọi thợ ko

caophongcd12

Reaction score
0
lovelovelbaby said:
Ảnh
máy em inverter các bác ạ, mua dc 2 năm, chắc cũng hết bh, giờ ko biết có nên gọi thợ ko
Máy in thì gọi người sửa thôi nếu ở vỉ mạch sửa đc cũng vài lít còn thay thì chắc phải 1.5-2 củ đổ lên

jmnguyenbs

Reaction score
1
Ace cho hỏi tầm 7,8tr kiếm em máy giặt cửa ngangcos sấy nào giờ là ok nhất? Có chức năng khoá trẻ em không (vì nhà mình có con nhỏ). Mình dùng lồng đứng lg 7.2kg đã 10 năm giờ tã quá muốn thay mà lại ngu ngơ mấy món này. À máy nào ít function linh tinh thôi nhé, mình toàn chạy giặt tự đông thôi chứ nhiều chức năng thêm loằng ngoằng mà lại chả mấy khi dùng. Cảm ơn mọi người

Sent from Xiaomi MI 6 using vozFApp

RonaldTVE

Reaction score
1
Máy lạnh 1,5hp mua trả góp giá ko quá chát thì nên lựa con nào nhỉ mấy thím
Gửi từ Realme RMX1851 bằng vozFApp

jikiri1

Reaction score
0
Chọn tủ lạnh nào đây các thím.

• HITACHI R-VG440PGV3
  • PANASONIC NR-BV368QSVN

Thanh1703

Reaction score
0
Các cụ cao nhân nào đã sd con LG V10apf dc 1 năm cho mình hỏi con này có làm lạnh tốt, hơi lạnh sâu như mấy con pana dòng vu, xu hay daikin dòng ftkm, atkc ko ah