Tư vấn toàn tập "Máy Lạnh - Tủ lạnh- Máy Giặt"

SowonAoD

Reaction score
0
Các bác cho em hỏi là con LG twinwash dùng có ổn không ạ?
Nhà em có 4 người, trong đó 2 phụ huynh thì nghỉ hưu rồi nên cũng ít quần áo giặt, đứa em học đại học nên nhu cầu giặt quần áo không nhiều, có em là đi làm văn phòng là quần áo thay hàng ngày. Thành thử hôm nọ ra HC hỏi thì có combo LG cửa ngang 7.5kg + cái side wash 3,5kg thì có thể giặt quần áo hàng ngày luôn. Nhưng cái này em lại không biết độ sạch như thế nào nhưng thấy tiện. Về sau mà lấy vợ sinh con thì cũng tiện nữa.

Gassu

Reaction score
0
Tầm dưới 10tr mình đang tìm mua 1 máy lạnh 1hp cho bé nhà mình mới được 3 tháng tuổi
Mình xem trên dmx thì có con lg bán khá chạy k biết có nên mua k LG Inverter 1 HP V10ENV

Được gửi từ iPad Pro 10.5 - vozForums

hkp_ft

Reaction score
0
"Tầm dưới 10tr mình đang tìm mua 1 máy lạnh 1hp cho bé nhà mình mới được 3 tháng tuổi
Mình xem trên dmx thì có con lg bán khá chạy k biết có nên mua k LG Inverter 1 HP V10ENV"

Máy LG ra 2018 dùng cũng đc bạn nhé, v10env này khoảng 6tr8 thôi bạn nhé !

Minhgon

Reaction score
0
MÌnh bị hỏng bo nguồn con cửa ngang elextrolux 85761, có thím nào biết chỗ sửa không, loanh quanh mấy tiệm thấy bị chém quá :(

bluerocker

Reaction score
0
Gassu said:
Tầm dưới 10tr mình đang tìm mua 1 máy lạnh 1hp cho bé nhà mình mới được 3 tháng tuổi

Mình xem trên dmx thì có con lg bán khá chạy k biết có nên mua k LG Inverter 1 HP V10ENV
Được gửi từ iPad Pro 10.5 - vozForums
Nguyễn kim đang khuyến mãi Lg dual inverter j đó. 1.5HP mà có hơn 8tr kìa bác. kM 20/10. Bữa em đi coi mà ko biết giờ còn ko
Sent from my iPhone using vozForums

okita2

Reaction score
0
em đăng hộ bác cá mập nhé :D

• Tặng miễn phí MÃ GIẢM GIÁ 10% Fptshop (đến hết 31/10)
  • Áp dụng mọi sản phẩm : trừ sp phụ kiện và sp apple
  • Bạn có nhu cầu lấy cứ inbox hoặc liên lạc mình ZALO/VIBER 0826368361

regnickvif33(v2.0)

Reaction score
0
Minhgon said:
MÌnh bị hỏng bo nguồn con cửa ngang elextrolux 85761, có thím nào biết chỗ sửa không, loanh quanh mấy tiệm thấy bị chém quá :(
Bạn vào trang web https://dienlanhachau.vn/ hoặc https://dienlanhtruongthinh.vn/ 2 chỗ này tuy 2 nhưng mà hình như có liên kết với nhau hay sao đó. Hồi lúc mình nhờ chuyển chỗ cái máy giặt đi lại đường nước thấy làm việc cũng ổn. Gía khoảng 260k (có vật tư ba người cùng làm).
Ah mà máy giặt bạn còn bảo hành không? Nếu còn thử điện thoại lên hãng xem sao.

bomta189

Reaction score
0
:sosad::sosad:có bác nào biết mấy cái băng dính dính trong tủ lạnh lúc mới mua để làm gì ko ạ. E nhớ lúc lắp ngta bảo đợi 1 tuần rồi bóc mà nay đc 2 ngày con ghệ e nó bóc cmnr :(

KhangBKIT

Reaction score
2
bomta189 said:
:sosad::sosad:có bác nào biết mấy cái băng dính dính trong tủ lạnh lúc mới mua để làm gì ko ạ. E nhớ lúc lắp ngta bảo đợi 1 tuần rồi bóc mà nay đc 2 ngày con ghệ e nó bóc cmnr :(
Băng dính các khay này nọ cho nó đừng rơi vỡ khi di chuyển.
Mua về xài thì bóc ra chứ thằng nào bảo để 1 tuần? :surrender:

KhangBKIT

Reaction score
2