Tư vấn tình cảm cho các mike fench còn non nớt

marioapu

Reaction score
0
TheWalk said:
Cảm xúc sau khi lấy vợ mà trước đó yêu từ năm lớp 6 đến giờ như nào mike fence, mike fence có lời khuyên gì cho tình cảm vợ chồng tăng tiến không? :*
Cảm giác như bao nhiêu võ công thượng thừa mà bác đã tôi luyện ngàn năm trên núi, xuống núi chưa kịp thi triển đã bị phế cmnr đó vậy bác. Thốn vcl

the lord of the shit said:
Em loser đang crush 1 em cùng cty, bác cho em lời khuyên đi ::sosad:

via vozForums for iPhone
Đầu tiên là bác phải tạo tiền đề tiếp xúc, nghĩa là ngồi gần nó ngóng xem nó hay nói những j, thích đọc j xem j ăn j và hay bàn luận về cái j để dễ dàng tạo tiền đề tiếp xúc, nếu miss xem phim hoa du ký tới tập 7 thì bác về xem 1 phát tới tập 10 liền rồi bắt đầu vào bàn luận kiểu: ủa e có coi cái phim đó hả, phim đó nó lại hay vl, a thấy thằng này bla bla.... còn nếu nó đọc sách j, thì phải về đọc hết cuốn đó ngay lập tức và tìm hiểu tất cả những cuốn khác cùng tác giả để tạo tiền đề tiếp xúc. Khi tiếp xúc dc tầm 1,2 tháng thì bao chà sữa trên cty rồi giả bộ mua 1 cặp vé xem phim nói là dc ng tar cho còn dư muốn dẫn miss đi xem. tạo phép thử nếu miss bằng lòng thì những việc tiếp theo về sau bác tự xử lí. chúc bác thành cmn công. Cái j cũng xuất phát điểm từ tiền đề tiếp xúc, phải làm sao tiếp xúc thật nhẹ nhàng tự nhiên ko gây cảm giác sỗ sàng là dc

chimcuccu91 said:
Đang yêu 1 e single mom. Mới đầu 2 đứa chỉ nhất chí chỉ yêu thôi còn chuyện cưới xin ko nghĩ tới. Mà mấy hôm nay e nó nói vài câu mình thốn quá. VD - sau này a lấy e về là a phải rửa bát nhé.
-_ ko biết con chúng mình sau này sẽ giống ai. :sosad:
E cũng yêu nó nhưng về mặt GĐ mình ko đc, e đã về nc vs bố mẹ 3 lần nhưng ông bà nói ghe quá.
Giờ e phải sao đây :sosad::sosad::sosad:
Bác thực sự là 1 con lozer trong chuỗi lozer của hành tinh kaka. Cưới vợ cho bác hay ba mẹ bác. Dắt nó ra phường làm hung thú đi rồi sau đó gạo nấu thành cơm khoảng tầm 2 tuần mang giấy xét nghiệm về kiểu j chả phải cưới. Bố mẹ dằn mặt bác vậy thôi chứ ko kiểu j đánh đuổi bác ra khỏi nah2 chỉ vì bác cưới vợ dc. Yên tâm. Còn nếu bác ko có gan và suốt ngày sống trong vỏ bọc gia đình thì buông tha con ngta đi, như nhược thì đừng mong nghĩ tới nghiệp lớn bác ạ.

Moi_Lay_Vo said:
crush của mình chơi les, làm sao để tán crush đây thím
Thể loại này khá kích thích, mình cần xin 1 ít clip tư liệu để tiện nghiên cứu thử bác, nhớ có hình và tiếng nhé bác

marioapu

Reaction score
0
TheWalk said:
Cảm xúc sau khi lấy vợ mà trước đó yêu từ năm lớp 6 đến giờ như nào mike fence, mike fence có lời khuyên gì cho tình cảm vợ chồng tăng tiến không? :*
Cảm giác như bao nhiêu võ công thượng thừa mà bác đã tôi luyện ngàn năm trên núi, xuống núi chưa kịp thi triển đã bị phế cmnr đó vậy bác. Thốn vcl

the lord of the shit said:
Em loser đang crush 1 em cùng cty, bác cho em lời khuyên đi ::sosad:

via vozForums for iPhone
Đầu tiên là bác phải tạo tiền đề tiếp xúc, nghĩa là ngồi gần nó ngóng xem nó hay nói những j, thích đọc j xem j ăn j và hay bàn luận về cái j để dễ dàng tạo tiền đề tiếp xúc, nếu miss xem phim hoa du ký tới tập 7 thì bác về xem 1 phát tới tập 10 liền rồi bắt đầu vào bàn luận kiểu: ủa e có coi cái phim đó hả, phim đó nó lại hay vl, a thấy thằng này bla bla.... còn nếu nó đọc sách j, thì phải về đọc hết cuốn đó ngay lập tức và tìm hiểu tất cả những cuốn khác cùng tác giả để tạo tiền đề tiếp xúc. Khi tiếp xúc dc tầm 1,2 tháng thì bao chà sữa trên cty rồi giả bộ mua 1 cặp vé xem phim nói là dc ng tar cho còn dư muốn dẫn miss đi xem. tạo phép thử nếu miss bằng lòng thì những việc tiếp theo về sau bác tự xử lí. chúc bác thành cmn công. Cái j cũng xuất phát điểm từ tiền đề tiếp xúc, phải làm sao tiếp xúc thật nhẹ nhàng tự nhiên ko gây cảm giác sỗ sàng là dc

chimcuccu91 said:
Đang yêu 1 e single mom. Mới đầu 2 đứa chỉ nhất chí chỉ yêu thôi còn chuyện cưới xin ko nghĩ tới. Mà mấy hôm nay e nó nói vài câu mình thốn quá. VD - sau này a lấy e về là a phải rửa bát nhé.
E cũng yêu nó nhưng về mặt GĐ mình ko đc, e đã về nc vs bố mẹ 3 lần nhưng ông bà nói ghe quá.
Bác thực sự là 1 con lozer trong chuỗi lozer của hành tinh kaka. Cưới vợ cho bác hay ba mẹ bác. Dắt nó ra phường làm hung thú đi rồi sau đó gạo nấu thành cơm khoảng tầm 2 tuần mang giấy xét nghiệm về kiểu j chả phải cưới. Bố mẹ dằn mặt bác vậy thôi chứ ko kiểu j đánh đuổi bác ra khỏi nah2 chỉ vì bác cưới vợ dc. Yên tâm. Còn nếu bác ko có gan và suốt ngày sống trong vỏ bọc gia đình thì buông tha con ngta đi, như nhược thì đừng mong nghĩ tới nghiệp lớn bác ạ.

Moi_Lay_Vo said:
crush của mình chơi les, làm sao để tán crush đây thím
Thể loại này khá kích thích, mình cần xin 1 ít clip tư liệu để tiện nghiên cứu thử bác, nhớ có hình và tiếng nhé bác

Virgo199

Reaction score
0
Thu Minh . said:
Biết là thế thím ạ. Mà em lại không nỡ lừa người ta. Thường nếu yêu nhau kiểu tấn công trước với cứ lo sợ thế thì sẽ không có tình cảm thật. Như kiểu trêu đùa người ta ấy :( :adore::adore:
Thiết nghĩ em nên trang bị kiến thức về an toàn tình dục trước để tránh còn đang đi học mà bụng vượt mặt, sau đó là kiến thức về tâm lý để tránh bị rơi vào trạng thái k tốt hoặc lối sống tiêu cực sau khi chia tay (nếu có) để tránh ảnh hưởng đến tương lai.

Vậy là em có thể yên tâm nếu có lỡ bị chăn rau. Bonus: Khi yêu thì đừng quay phim lại:gach:

alios

Reaction score
1
musicbox10 said:
Em :lesor 1m58 đen, lùn , xấu , rổ , nhà nghèo ở quê, chỉ tốt nghiệp cấp 2
lương công nhân 5 chịu dưỡi tối về chạy thêm grab thu nhập tổng 10 củ
Gái : miss của cty làm bên khâu xuất khẩu

bác chỉ em cách tán đi , đội ơn bác:sosad::sosad::sosad::sosad::sosad:
Ca này chỉ còn mỗi cách thuốc em nó thôi, cẩn thận đi tù :sweat:

Thu Minh .

Reaction score
3
Virgo199 said:
Thiết nghĩ em nên trang bị kiến thức về an toàn tình dục trước để tránh còn đang đi học mà bụng vượt mặt, sau đó là kiến thức về tâm lý để tránh bị rơi vào trạng thái k tốt hoặc lối sống tiêu cực sau khi chia tay (nếu có) để tránh ảnh hưởng đến tương lai.
Vậy là em có thể yên tâm nếu có lỡ bị chăn rau. Bonus: Khi yêu thì đừng quay phim lại:gach:
:sweat::sweat::sweat: đang hỏi cách để ko bị thế mà ạ:sogood:

pmt0001

Reaction score
1

thôi nghỉ đi cho lành

musicbox10

Reaction score
0
marioapu said:
Nếu đổi lại là bác là miss du ni vợt của công ty làm bên xuất nhập khẩu lương đi siu thị đéo cần nhìn giá, dc con 1m58, đen lùn xấu rổ nhà nghèo ở quê chỉ tốt nghiệp cấp 2 lương công nhận 5 chịu rưỡi cua thì bác có chịu ko bác, đâu tiên phải đặt mình vào vị trí ng bác muốn theo so với bác nó ntn. Cuộc đời của bác nó như cái cân gánh vậy cho con bé kia là 1 cục vàng nó nặng 100kg còn bác chỉ là cục gỗ 50 gam, muốn đồng đều thì phải kiếm thênm thật nhiều bỏ lên gánh bên bác để đồng nhất với bên kia là bác có thể hiên ngang đi qua. Bác theo dc thì có trả trăm cả ngàn đứa nó theo được và cái cân nó nó cũng có thể ngang và nặng hơn của miss kia khá nhiều. Kết luận là bác nên kiếm cho mình 1 đối tượng khác. Hâm mộ đôi khi để trong tim thôi bác ạ, phải biết vị trí mình đang đứng ở đâu. Lo làm lụng thôi.
à thằng vừa còm là thằng công nhân em quen dưới xưởng , thấy em chụp ảnh lén cho xem thích quá nên crush đây mà:beauty:

gái thì ngồi văn phòng sát bên dãy bàn của em , làm bên bộ phận xuất khẩu

em thì là trợ lí cho giám đốc ngồi kế bên dãy của ẻm

cũng kết ẻm lắm mà chưa dám làm gì , thấy mặt mũi nhìn xinh , sang ,
sơ qua thì em khá ưa nhìn , cao 1m68 , da trắng, nhà thuộc dạng trung trung ( ko giống thằng kia )
bác nghĩ sao về mặt bằng chung lương của bon xuất khẩu( ko phải xuất nhập khẩu nha bác)

em thấy ẻm chạy con sirius biển 48 daknong trông ko ăn nhập lắm ( vì ẻm xinh mà:beauty::beauty:)
em mới vô làm được 2 tháng thôi nên ko dám sớ rớ gì
bác tư vấn cho em làm sao để làm quen được ẻm ( cơ bản vì khác bộ phận nên hầu như chả bao giờ dính dáng đến công việc để bắt chuyện):sosad:

nangtienca23

Reaction score
0
Em 24t mắt cần đầu hói, mặt mụt nhưng không hô nha, nhà nghèo

Dạo gần đây thấy mấy thím trên này nói đến tinder gì đó nên cũng tải vọc thử chủ yếu up hình mèo thôi thế mà cũng match đc khá khá, nói chuyện các e cứ đòi gặp mặt cơ mà e biết em xấu quá e toàn bàn lui.
Giờ cho e hỏi em có nên date không nhỉ,
Làm sao để chén gái tinder đây thím

Gửi từ Xiaomi Redmi 5 Plus bằng vozFApp

alios

Reaction score
1
chimcuccu91 said:
Tỉnh táo lại ku, đừng để gái nó chăn, nó nói gì kệ mịa nó.

Tự ngồi ngẫm lại xem chú có thật sự thích lấy em nó không, nếu lấy thì sao, không lấy thì sao. Tự mình nhận thấy là không thể sống thiếu nó được rồi, quyết lấy rồi thì mới về nói chuyện với GĐ nhé.

Maverick_ns

Reaction score
0
Thu Minh . said:
:sweat::sweat::sweat: đang hỏi cách để ko bị thế mà ạ:sogood:
Nếu thế thì yêu mấy thằng nhát gái, mọt sách thôi gái ạ. Né gấp mấy thằng mồm mép tép nhảy, trên fb hay khoe của hoặc share mấy câu triết lí xạo ke của lũ teen dẩm ra. Cơ mà khổ nỗi các cô lại cứ thích mấy thằng bad boiz thôi chứ trai tốt thì sợ các cô chê nhạt, không quan tâm này nọ các kiểu :choler: