Admin

Administrator
Reaction score
30
Nhân ngày đẹp trời, rất đẹp trời, ad mở topic giao lưu với các bác về điện thoại
:sogood::sogood:

Tư vấn giải đáp tâm tư tình cảm về iPhone, Samsung, Xiaomi, HTC, Huawei, Oppo, Lenovo, Sony.....

Comment bên dưới nhé :byebye::byebye:

Nhân tiện giao lưu các đời "vợ trước" luôn :beauty:
Các đời vợ mà Ad từng qua tay là: Nokia 7610, Nokia 1110, Sony Ericsson W595 Walkman, iPhone 3gs, ip 4,... Các bác đoán xem đến nay ad dùng gì
:go::look_down::look_down:

Các bác đã từng trên tay em nào rồi :beauty:

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
Nhân ngày đẹp trời, rất đẹp trời, ad mở topic giao lưu với các bác về điện thoại

Tư vấn giải đáp tâm tư tình cảm về iPhone, Samsung, Xiaomi, HTC, Huawei, Oppo, Lenovo, Sony.....

Các đời vợ mà Ad từng qua tay là: Nokia 7610, Nokia 1110, Sony Ericsson W595 Walkman, iPhone 3gs, ip 4,... Các bác đoán xem đến nay ad dùng gì

NDT_TQ

Reaction score
0
hoanghamobile said:

nên mua ip 5s bh bao nhiêu bác. Có nên mua hay để mua 6 or 6s

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
NDT_TQ said:
nên mua ip 5s bh bao nhiêu bác. Có nên mua hay để mua 6 or 6s
Bạn nên cân nhắc SE và 6 bạn ạ.
Nếu bạn thích kích thước của 5s thì bạn nên chọn SE, cấu hình ngon nghẻ như ip 6 nhưng nhỏ xinh như ip5 :byebye:
mà so giá ra thì em SE mềm hơn bạn ạ p>

longbentre

Reaction score
0
ad cho hỏi note 5 và z3 và iphone 7 chọn cái nào . nhu cầu sử dụng chủ yếu chơi game , nghe gọi ít hao pin .... ip 7 thì chừng nào về , hậu mãi cũng như chế độ chăm sóc khách hàng :sogood:

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
longbentre said:
ad cho hỏi note 5 và z3 và iphone 7 chọn cái nào . nhu cầu sử dụng chủ yếu chơi game , nghe gọi ít hao pin .... ip 7 thì chừng nào về , hậu mãi cũng như chế độ chăm sóc khách hàng :sogood:
Chào bạn ^^~
Hiện iphone 7 đã có hàng chính hãng và giá tại Hoàng Hà, ở đây bạn nhé -> https://hoanghamobile.com/iphone-7-c2162.html

trong số mấy cái bạn nói thì Ad thấy em Note 5 ngon nhất.
Tuy pin có 3000mAh nhưng những người đã từng dùng các dòng Note trước đây chưa từng phàn nàn về độ bền của pin bác ạ.
Cấu hình ngon lành cành đào :beauty:

nokia3k3k

Reaction score
0
Mua cho các cụ trong tầm giá 1 triệu, pin lâu màn hình to chữ lớn thì mua máy nào hả ad

thantientyty264

Reaction score
0
Con trai co dung dc HTC desire eye mau do khong ban? may tinh dang bi loi nen viet co dau khong duoc