[Tư vấn ] Tâm sự tuổi 29!!! Muốn bỏ việc chuyển nghề

CuongNQ

Reaction score
1
Mình 29 tuổi, chơi chán chê từ thời sinh viên, rồi đi NVQS, rồi làm quản lý 4 năm ở một chi nhánh công ty VN be bé ... sau đó mới quyết định liều nhảy sang khối FDI. Sóng to hơn nhiều nhưng thành quả đạt được cũng xứng đáng.

Leopold123

Reaction score
0
Đang làm Digital marketing mà muốn chuyển, vì ngành này solo không dc vì phải có team :(

Giờ theo thiết kế đồ hoạ thì sao :(

skydoll

Reaction score
0
prescolt said:
Revit API, nếu mà muốn chuyển sang lập trình, đã có sẵn background xây dựng thì làm thằng này, đi qua bên dev web với mobi là cái ngu nhất
bác có thể nói rõ hơn dc ko ạ. lập trình trong xây dựng h em mới nghe ạ. Trước mải thi công thiết kế hồ sơ quá

sweet88

Reaction score
0
prescolt said:
Revit API, nếu mà muốn chuyển sang lập trình, đã có sẵn background xây dựng thì làm thằng này, đi qua bên dev web với mobi là cái ngu nhất
bác đang làm revit API luôn à ? Ở VN nếu muốn apply làm revit api thì nên apply cty nào vậy bác ? Có triển vọng tương lai ko

sweetdreamvt

Reaction score
0
Ông thớt này như mình, giờ cũng 31 rồi, đi làm lương cũng dc chục triệu, ko có ngày nghỉ, làm sml. Đang tính nhảy việc mà chưa biết bắt đầu từ đâu

via vozForums for iPhone

anhsam

Reaction score
0
smile86400 said:
Bạn nhảy ntn vậy. Rõ hơn chút dc ko.

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp
Ban đêm lên trường Trung cấp Hùng Vương ở quận 5 học thôi thím.

Ráng làm vài năm mở cơ sở chăm sóc dịch vụ.

can1dongten

Active Member
Reaction score
0
gì ghê vậy.... ông làm gấp 3 lần t ( t dạy 20h/tuần + dịch thuật tí tí ) đã hơn 10m rồi.... XD khổ vkl thế...

skydoll

Reaction score
0
can1dongten said:
gì ghê vậy.... ông làm gấp 3 lần t ( t dạy 20h/tuần dịch thuật tí tí ) đã hơn 10m rồi.... XD khổ vkl thế...
1 mình 1 công trường nên kiêm nhiệm đủ các loại bạn ạ

bombom292

Reaction score
2
Red.GaoRanger said:
Em cũng xd như bác. 2 năm rồi, mỗi cái không phải trực đêm do làm gs hoàn thiện :sexy:, trừ việc đó ra thì tháng được nghỉ phép 2 ngày :sosad:. Được cái 16m, Đà Nẵng ở nhà cán bộ có giúp việc, nấu ăn 2 bữa :sexy:
Sent from Samsung SM-N950N using vozFApp
Đà nẵng có chỗ nào thuê phòng với bạn ơi. Đang chuẩn bị vào làm việc. E vào hải châu làm :beauty:
via vozForums for iPad

Yamator

Reaction score
0
đi biền biệt thế là méo ổn, tỷ lệ tan nát gia đình hơi cao