nickvoz.1

Reaction score
0
chào các bác ạ, dạo này hay ra quán cf làm việc, đeo tai cover thì hầm hố quá, mình hơi ngại :pudency: nên định mua con in-ear cho tiện :byebye:
mà khổ nỗi mình hay mua ở fpt hay TGDĐ mấy cái 3-4 trăm nhanh hư quá, không đứt chân cắm thì bên to bên nhỏ :sosad:, 3 cái mà cái nào cũng dưới 2 tháng, tụi nó có bảo hành 1 năm, nghe thì sang mà vác ra thì vặn đủ kiểu :shot:, kêu lỗi do người dùng này nọ
nên đầu tư con tầm 1tr5, khổ nỗi nữa là nó nhiều loại vl :hang: mà e thì không rành
bác nào đang dùng cái dưới 1tr5 chất âm ổn trong tầm giá và BỀN BỀN thì giứi thiệu em với, thà bỏ lần mua cái dùng 1 2 năm, chứ mua thì tiếc tiền, mà dùng thì bên to bên nhỏ ức chế vl
em cảm ơn, chúc các bác ăn lễ vui vẻ :byebye:

Darkato

Reaction score
0
Ngó thử mấy con senheiser xem, được tặng 1 con cx 1tr, dùng quăng quật mãi mà chưa thấy nó hỏng, còn chất âm thì chịu, tai trâu không đánh giá được :D

nickvoz.1

Reaction score
0
Darkato said:
Ngó thử mấy con senheiser xem, được tặng 1 con cx 1tr, dùng quăng quật mãi mà chưa thấy nó hỏng, còn chất âm thì chịu, tai trâu không đánh giá được :D
bác cho e cái tên coi nào :beauty:

Thehobber

Reaction score
0
Darkato said:
Trước dùng cx215 cái dây mỏng manh vc :stick:
Sent from :doubt: using vozFApp

Raiha173

Reaction score
0
nickvoz.1 said:
chào các bác ạ, dạo này hay ra quán cf làm việc, đeo tai cover thì hầm hố quá, mình hơi ngại :pudency: nên định mua con in-ear cho tiện :byebye:
mà khổ nỗi mình hay mua ở fpt hay TGDĐ mấy cái 3-4 trăm nhanh hư quá, không đứt chân cắm thì bên to bên nhỏ :sosad:, 3 cái mà cái nào cũng dưới 2 tháng, tụi nó có bảo hành 1 năm, nghe thì sang mà vác ra thì vặn đủ kiểu :shot:, kêu lỗi do người dùng này nọ
nên đầu tư con tầm 1tr5, khổ nỗi nữa là nó nhiều loại vl :hang: mà e thì không rành
bác nào đang dùng cái dưới 1tr5 chất âm ổn trong tầm giá và BỀN BỀN thì giứi thiệu em với, thà bỏ lần mua cái dùng 1 2 năm, chứ mua thì tiếc tiền, mà dùng thì bên to bên nhỏ ức chế vl
em cảm ơn, chúc các bác ăn lễ vui vẻ :byebye:
Ko đòi hỏi chất âm cao quá thì coi con handmade king x ấy, 500k
Sent from :MShOXoy: using vozFApp

Darkato

Reaction score
0
nickvoz.1 said:
bác cho e cái tên coi nào :beauty:
CX 1.0 lởm khởm thôi :D qua loa.com.vn mà ngó, chọn con nào không có tăng giảm âm lượng, không có nút điều chỉnh nào trên dây ấy, loại đó nghe có vẻ bền hơn :D

Thehobber said:
Trước dùng cx215 cái dây mỏng manh vc :stick:

Sent from :doubt: using vozFApp
Công nhận dây mỏng vc mà chả hiểu sao quăng quật mãi chả hỏng, cao su của bọn này bền phết :sexy: