Tư vấn smartphone giá 11 triệu đổ lại

Vai_lua.

Reaction score
0
Hiện em cần mua smartphone giá như trên ạ. Ưu tiên của em là màn hình to, camera tốt, pin trâu tí. Không biết có con nào ổn giá này không :D.
Hiện em đang tia con Huawei 10 plus. bác nào tư vấn cho em cái ạ :D

SowonAoD

Reaction score
0
Mi mix2 sẽ tốt hơn con p10 plus về hiệu năng nhưng chụp choẹt không bằng

soidihoang

Reaction score
0
dung_hinh said:
làm con 6s plus đi bác, phê :D
6sp giá giảm nhiều rồi, giờ mua mới chẳng thà cố thêm tý mua 7 cũ 32g cho dòng đời lâu hơn, nút home bấm phê hơn, loa trên loa dưới rên tê hơn :sexy:, ta nói xem phim hắc dê phê lòi :beauty: :shame:

Dream8x

Reaction score
0
Thôi chơi Huawei Mate 10 99% đê, màn to viền nhỏ hiệu năng ngon giá tầm đó.

lucky0511

Reaction score
0
hơn chục tr thì điều quan tâm mình nghĩ là màn phải đẹp và chống nước khá khá tý để dùng cho an tâm. loại mẹ nó mấy cái phone tung của ra đi bạn. mấy con hoa họe màn ko ám xanh thì ám vàng nhẹ. xào mì thì ngoại thất hơi kém, rơi là vỡ, vỡ là khỏi thay nhất là mấy con gốm. rơi là vỡ.
trên chục triệu rồi thì mình nghĩ nên lựa chọn các hãng tên tuổi trên thương trường quốc tế như samsung, iphone, hoặc one plus, LG.
ko chê hàng tung của nhưng đã bỏ tới chục củ thì nên chọn 1 cái thương hiệu xứng đáng chút.

Dream8x

Reaction score
0
lucky0511 said:
hơn chục tr thì điều quan tâm mình nghĩ là màn phải đẹp và chống nước khá khá tý để dùng cho an tâm. loại mẹ nó mấy cái phone tung của ra đi bạn. mấy con hoa họe màn ko ám xanh thì ám vàng nhẹ. xào mì thì ngoại thất hơi kém, rơi là vỡ, vỡ là khỏi thay nhất là mấy con gốm. rơi là vỡ.
trên chục triệu rồi thì mình nghĩ nên lựa chọn các hãng tên tuổi trên thương trường quốc tế như samsung, iphone, hoặc one plus, LG.
ko chê hàng tung của nhưng đã bỏ tới chục củ thì nên chọn 1 cái thương hiệu xứng đáng chút.
Oneplus của Trung Hoa, ko phải Tung của hả thím. :gach:

lucky0511

Reaction score
0
Dream8x said:
Oneplus của Trung Hoa, ko phải Tung của hả thím. :gach:
:sweat:
ah uh, cũng định loại con này ra mà chất nó siêu tốt, màn amolet đẹp, ko ám xanh, ám vàng như ss hay hưawei.
hiệu năng sử dụng pin tốt hơn note 8, màn bự vô cực. :sexy:
mỗi tội cũng ko có chống nước, nên khá phân vân, nên tạm cho vào list luôn