[Tư vấn] Rủ gái đi xem phim, gái kéo thêm 2 bạn nữa

PhuThanCuaBan

Reaction score
0
net2e0058 said:
h khoái nhất đi mấy kèo này
ngày xưa sv thì sợ , h thì quất tất =)))
Chuẩn. Điều ước: Khôn như bây giờ và trẻ như lúc ấy :bye::bye:

Gửi từ Xiaomi MI 8 SE bằng vozFApp

Y0uth2012

Reaction score
0
Không cần sĩ diện gì đâu bạn gì ơi, cứ nói luôn a chỉ mời e đi xem phim thôi mà, chứ nói thật a ko thích hai bạn e đi lắm, tại a muốn có nhiều thời gian để nc với e hơn. Có thể hẹn bạn e dịp sau được mà? :look_down:

Còn nếu bạn nữ vẫn cố chấp lí do abc,... ok thế cũng được, e thích là được, đến đó thím chỉ mua vé cho e ấy thôi, cứ vui vẻ nói với hai e kia, cho a xin tiền vào lấy vé :adore: (ko nên đặt trước vì ko gài thế như này được).

Nếu bạn nữ mà ok với giải pháp này thì tốt, tiếp tục tìm hiểu. Nếu ko ? next đi bạn, tiền chứ phải lá mít đi mà bao mấy đứa ất ơ chưa bao giờ gặp mặt, ko cần thiết phải sĩ diện nhé :"> gặp đứa suy nghĩ kiểu này thì next càng sớm càng tốt.

vitcon xao me 9.0

Reaction score
0
Tưởng rạp film giờ ế rồi chứ? Dịch bệnh hoành hành đâu ai dám đi nữa

Sent from Samsung SM-N950F using vozFApp

dattenkhodocsebiban

Reaction score
0
ChuNhaChoThuePhongVip said:
T Nú đi MS windy hơm 2tr5 2 em :beauty: 2 thằng 4 em hàng 7 nút ko :sexy:
Có thì nói nha mice feng, 2tr5 là full giá roiif đúng không, hay còn phát sinh thêm?

cttt18

Reaction score
1
:beauty: 30 mới cưới , hợ hợ , 31 có con , trễ gì nữa mà trễ giờ kinh tế no đủ thời gian rảnh rỗi lên đây xl với các fency vozer :chaymau::chaymau: đi off mấy lần toàn gặp xá bấu :sweat::sweat: ,
Lên đây tư vấn mấy kèo này mới thấy vozer chán vl đến đi xem phim cũng đong đếm

Con gái đôi khi nó ko phải tính toán gì nó nhìn vào style chơi của thằng bạn trai mà nó có qd tiến xa hay ko. Như thằng thớt đi 1 lần là lần sau rủ nó đéo đi nữa đâu chứ ở đó lên đây hỏi :sexy:
thằng thớt nó chắc sv ít tiền thì nó tính cũng có phần đúng nhưng ngại gì , xưa mình cũng sinh viên đi cả đám nam nữ , đi riết cũng share ít share nhiều sòng phẳng cả chơi với nhau 12 năm rồi nhưng giờ các chị em già quá tàn tạ , mình tìm kèo đi chơi với các em sv lấy lại thanh xuân tí :sexy:
Thằng cha này giống hệt mình nhỉ. Cũng 30 lấy vk, sinh con.
Ngày xưa tán gái, tôi cũng bao gái và bạn gái có sao đâu.
Làm thân với cả bạn của gái luôn, chúng nó quý là chúng nó vun vào, tạo điều kiện cho ngay.
Ví dụ, gái đang chọn mình với thằng khác là bank gái nêu hết ưu điểm của mình, nhược điểm thằng kia.
Gái vẫn còn ngại chưa dám đi riêng là bảo bạn gái đi cùng rồi ngồi 1 tí thì bạn gái kêu bận, té đi. Thế là thành riêng tư 2 đứa. Nhiều khi còn phải nhờ bạn gái gài hộ để đi chơi với gái, sau phải mời chúng nó ăn trả công.
Hoặc gái mà ở ký túc, phòng tẹo cùng bạn thì thằng nào đến là bank gái ở lì trong phòng, rồi có j báo cáo mình. Còn mình đến là bạn gái té ra ngoài ngõ ngồi chơi. Thằng nào đến là bạn gái bảo gái đi vắng, đi chơi với ngy rồi.

Tóm lại các ông chỉ nhìn thấy bạn gái đi cùng là hao hụt tài chính mà ko biết tận dụng cơ hội trời cho.

emyeumeonhatF17

Reaction score
0
vitcon xao me 9.0 said:
Tưởng rạp film giờ ế rồi chứ? Dịch bệnh hoành hành đâu ai dám đi nữa

Sent from Samsung SM-N950F using vozFApp
Mới đi xem Quinn xuất 10h về, vẫn đông nha thím, ai nấy đều đeo khẩu trang :shame:

SONY XPERIA

Reaction score
0
xharu.panx said:
đúng mấy thằng loser toàn ăn mì tôm tư vấn , đi gặp lần đầu thì 90% gái nó dẫn theo bạn ( trừ khi gái đã quen biết ông kha khá rồi, hoặc ông đẹp trai nhà giàu vl thì nó khác- thực tế thì ông mới có 650k đã chạy thì tôi biết rồi). 650k chứ có phải bữa ăn vài triệu đâu mà chạy, không thả mồi thì chỉ có cứt cắn câu nhé. Nếu 2,3 lần sau gái vẫn dẫn theo bạn thì lúc ý hẵng next.
ô mới là loser ăn mì tôm ấy.
Thớt chat với gái Tinder ấy, vì đã dùng app thì mindset cả 2 bên đều nghĩ là đi đôi với nhau để riêng tư nhất có thể. Có kèo nào mà gái rủ thêm bạn thì ô cứ đem lên Tinder mà bóc.
tôi nói thật gái rủ thêm bạn thì nó coi thớt đéo ra cái gì rồi hoặc cuộc trò chuyện giữa ô với nó như 2 người bạn.

Khi 2 người đã có cuộc trò chuyện riêng tư chỉ 2 người đối đáp với nhau trên mạng r thì cấm có đứa nào rủ thêm ai, bởi chả ai muốn người khác tiếp cái câu chuyện riêng tư ấy cả.

thiendiet

Reaction score
0
Cứ đi. Rồi sau đó tán 1 trong 2 đứa bạn của nó cho hối tiếc vì độ "ngu" của nó =)

via vozForums for iPhone