[Tư vấn] Rủ gái đi xem phim, gái kéo thêm 2 bạn nữa

Rach uyen sia

Reaction score
1
Thấy có gì đâu nhỉ. Sao thớt ko rủ thêm bạn đi cùng vừa đỡ ngại, lại có người share tiền,
Ko thì cứ đi , về tấp vô đâu làm bát bánh đa hay ăn gì ấy rẻ tiền rồi về. Mình ít tiền thì chơi theo kiểu ít tiền thôi, đừng sĩ, miễn sao làm chủ cuộc chơi, bọn nó ko thích hay thái độ thì về. đừng để bọn dắt đi đâu, hay ăn sang chảnh rồi ko có tiền trả.

naughtyboy

Reaction score
0
nếu ở Hà Nội PM anh hình hai cô bạn kia, nếu hình ngon thì để anh bao chú và 3 cô bạn từ a đến z :shame:

dangmt

Reaction score
0
daiqweasd said:
Như title ạ, em mới quen được mấy ngày, đợt đi xe chung có nói chuyện và đã đi ăn với cf một bữa rồi. Hôm đó có hẹn cuối tuần đi xem phim thì gái đồng ý, giờ nhắn tin rủ thêm 2 bạn nữa, mà khổ nỗi 110k/vé CGV :adore::adore:, vả lại bắp nước 2 combo cũng 200, tổng cộng 650k cho một bữa xem phim :sosad::sosad:. Chưa tính em đã lên kế hoạch đi ăn sau khi xem phim xong nữa, có khi kèo này cũng phải dưới 2 củ. Nhờ các thím tư vấn nên hay ko nên đi đây ạ. Cảm ơn các bác!
Không nên đi bạn ạ. Đi hẹn hò chứ có phải gì đâu. Chắc con bé kia ở quê ra. :look_down:

phonexadan

Reaction score
0
kèo này dễ òm mà

1/ Nếu đồng ý đi mà ko nói trc gì thì chắc chắn bạn bao 100%, bạn có thể nghĩ đến đó gái biết đều tự share, mình ko nghĩ là vậy đâu, đừng đánh cược cái rủi to như thế

2/ Nếu giờ trc khi đi nói trc là share tiền, bạn chắc chắn tạch gái, vì "chưa gì anh đã tính toán", trong khi bạn còn chưa biết gái có ăn chùa hay ko, có khi người ta sẽ share thì sao ?

3/ a chỉ mời em thôi, nếu bạn e cũng đi cùng thì chắc lúc khác mình gặp -> trễ kèo, mất kèo ... mà còn lộ rõ bạn sợ tốn tiền

4/ Đợi tới đó rồi nói share ? bạn đéo dám đâu, chưa gì đã lập thớt hỏi thì biết người kém rồi, khi ra gặp 3 em xinh tươi thì cặc nẩy lên móc hết cmn bóp ra =))

VẬY LÀM SAO ?

Mirabilis

Reaction score
0
Ho Thi Thu Trang said:
Đơn giản, bảo là: anh chỉ mời em đi xem phim, nhưng nếu có bạn em đi nữa thì cũng ok
Xong thím chỉ trả tiền cho thím và bạn gái, còn bạn của cô ấy thì phải tự trả vì đã giao kèo ngay từ đầu là chỉ mời cô ấy chứ ko mời bạn của cô ấy rồi :)
Đàn ông đàn ang éo ai làm thế. Nếu nghiêm túc, có ý tìm hiểu lâu dài thì cứ trả cả. Nhưng một lần, hai lần thôi. Sau mà thấy chúng nó không tự giác thì cho de.

dangmt

Reaction score
0
Mirabilis said:
Đàn ông đàn ang éo ai làm thế. Nếu nghiêm túc, có ý tìm hiểu lâu dài thì cứ trả cả. Nhưng một lần, hai lần thôi. Sau mà thấy chúng nó không tự giác thì cho de.
Chắc bạn chưa đi làm. Đi làm rồi thì sẽ biết tiền kiếm khó thế nào. Đàn ông với chẳng đàn ang. :look_down:

sieu_ban_lui

Reaction score
0
dangmt said:
Chắc bạn chưa đi làm. Đi làm rồi thì sẽ biết tiền kiếm khó thế nào. Đàn ông với chẳng đàn ang. :look_down:
Tuổi ông ấy đẻ ra được bạn đấy bạn ơi:pudency: