[Tư vấn] Rủ gái đi xem phim, gái kéo thêm 2 bạn nữa

daiqweasd

Reaction score
0
Last Updated 2020-02-09 ,22:34
Như title ạ, em mới quen được mấy ngày, đợt đi xe chung có nói chuyện và đã đi ăn với cf một bữa rồi. Hôm đó có hẹn cuối tuần đi xem phim thì gái đồng ý, giờ nhắn tin rủ thêm 2 bạn nữa, mà khổ nỗi 110k/vé CGV :adore::adore:, vả lại bắp nước 2 combo cũng 200, tổng cộng 650k cho một bữa xem phim :sosad::sosad:. Chưa tính em đã lên kế hoạch đi ăn sau khi xem phim xong nữa, có khi kèo này cũng phải dưới 2 củ. Nhờ các thím tư vấn nên hay ko nên đi đây ạ. Cảm ơn các bác!

UPDATE!
Cảm ơn các bác đã tư vấn nhiệt tình cho em, em set được kèo đi riêng rồi, đa tạ các bác :gach::gach: :gach:

Last Updated 2020-02-07 ,20:20
Như title ạ, em mới quen được mấy ngày, đợt đi xe chung có nói chuyện và đã đi ăn với cf một bữa rồi. Hôm đó có hẹn cuối tuần đi xem phim thì gái đồng ý, giờ nhắn tin rủ thêm 2 bạn nữa, mà khổ nỗi 110k/vé CGV :adore::adore:, vả lại bắp nước 2 combo cũng 200, tổng cộng 650k cho một bữa xem phim :sosad::sosad:. Chưa tính em đã lên kế hoạch đi ăn sau khi xem phim xong nữa, có khi kèo này cũng phải dưới 2 củ. Nhờ các thím tư vấn nên hay ko nên đi đây ạ. Cảm ơn các bác!

Như title ạ, em mới quen được mấy ngày, đợt đi xe chung có nói chuyện và đã đi ăn với cf một bữa rồi. Hôm đó có hẹn cuối tuần đi xem phim thì gái đồng ý, giờ nhắn tin rủ thêm 2 bạn nữa, mà khổ nỗi 110k/vé CGV :adore::adore:, vả lại bắp nước 2 combo cũng 200, tổng cộng 650k cho một bữa xem phim :sosad::sosad:. Nhờ các thím tư vấn nên hay ko nên đi đây ạ. Cảm ơn các bác!

Last edited by a moderator:

AuToBotOp

Reaction score
0
Triệu hồi NgayCuoiNam2013 :sogood::sogood::sogood::sexy::sexy::sexy:

Sent from HUAWEI MAR-LX2 using vozFApp

Ho Thi Thu Trang

Reaction score
1
daiqweasd said:
Như title ạ, em mới quen được mấy ngày, đợt đi xe chung có nói chuyện và đã đi ăn với cf một bữa rồi. Hôm đó có hẹn cuối tuần đi xem phim thì gái đồng ý, giờ nhắn tin rủ thêm 2 bạn nữa, mà khổ nỗi 110k/vé CGV :adore::adore:, vả lại bắp nước 2 combo cũng 200, tổng cộng 650k cho một bữa xem phim :sosad::sosad:. Nhờ các thím tư vấn nên hay ko nên đi đây ạ. Cảm ơn các bác!
Đơn giản, bảo là: anh chỉ mời em đi xem phim, nhưng nếu có bạn em đi nữa thì cũng ok
Xong thím chỉ trả tiền cho thím và bạn gái, còn bạn của cô ấy thì phải tự trả vì đã giao kèo ngay từ đầu là chỉ mời cô ấy chứ ko mời bạn của cô ấy rồi :)

sieu_ban_lui

Reaction score
0
daiqweasd said:
nổ số TK tao cho 100k đi coi phim nè

sting_dâu

Reaction score
0
Nếu đi mà gái share thì OK, nếu im im để bạn trả hết thì không ổn.

Nói chung cứ đi, sau đó tính tiếp, mất 650k để hiểu thêm về cách con người sống cũng không phải quá đắt

ThieuTuongChuaCoLon

Reaction score
0
Bỏ 650k ra mà đi xem
Nếu vài lần như vậy diễn ra tiếp thì bắt share ? Ok chứ ?

daudauqua

Reaction score
0
2 bạn nhìn thế nào, mình đi với, bao 1 bạn nhoé

zzzackzz

Reaction score
0
Rủ nó đi t6, xài VTPay mua vé có 1k thôi :shame: