Tư vấn răng miệng, lấy cao răng miễn phí Vozer

revir

Reaction score
0
Co.Don said:
Năm ngoái e đi tẩy trắng răng chỗ gần nhà về bị ê buốt mất mấy ngày, bs bảo thế là bình thường, hỏi mấy đứa bạn đã tẩy chúng nó bảo cũng bị vậy. Thớt cho e hỏi giờ có chỗ nào tẩy trắng k bị buốt? Và có hại gì k, có nên tẩy trắng răng?? E đang định đi tẩy lại
Tùy vào men răng thím với thuốc cá phòng khám sử dụng. Thím tìm chỗ nào uy tín chút tẩy lại xem sao, khi tẩy thì nói rõ với nha sĩ tình trạng lần trước bị.

haizachary

Reaction score
0
Em bị gãy hàm do tai nạn, đi mất 4 chiếc răng cửa, năm vừa rồi mới ghép xương để tạo nền cho việc trồng răng mới. Giờ đang thắc mắc là trồng 2 răng implant, 2 răng bắc cầu thì giá khoảng bao nhiêu bác nhỉ ? Hoặc với trường hợp của em thì làm phương pháp nào rẻ và hiệu quả nhất ?

trantuankt

Reaction score
0
Mình mới nhổ 2 cái răng hàm cách đây 3 tuần, khoảng bao lâu thì mình trồng lại răng được vậy bác? Để lâu thì có tác hại gì không? Bác có thể cho xin ít thông tin về chi phí trồng răng implant được ko? Cảm ơn bác.

okmen

Reaction score
0
Trẻ nhỏ 11 tuổi mà răng vàng , không thuốc kháng sinh , đánh răng đầy đủ , liệu có thể khám và làm trắng không bạn

revir

Reaction score
0
trantuankt said:
Mình mới nhổ 2 cái răng hàm cách đây 3 tuần, khoảng bao lâu thì mình trồng lại răng được vậy bác? Để lâu thì có tác hại gì không? Bác có thể cho xin ít thông tin về chi phí trồng răng implant được ko? Cảm ơn bác.
3 Tuần làm đẹp rồi bác, để lâu nó lại xô lệch. Về giá thì nó dao động 12-20tr bác ạ. Tùy thuộc vào xuất xứ, Hàn,Pháp, Đức, Ý hay Mỹ.

revir

Reaction score
0
haizachary said:
Em bị gãy hàm do tai nạn, đi mất 4 chiếc răng cửa, năm vừa rồi mới ghép xương để tạo nền cho việc trồng răng mới. Giờ đang thắc mắc là trồng 2 răng implant, 2 răng bắc cầu thì giá khoảng bao nhiêu bác nhỉ ? Hoặc với trường hợp của em thì làm phương pháp nào rẻ và hiệu quả nhất ?
Của bác làm Iplant đi bác. Về chi phí 12-20tr/răng tùy xuất xứ bác ạ. CÒn để tiết kiệm chi phí, bác sử dụng dịch vụ trả góp theo tháng, không lãi ấy.

revir

Reaction score
0
okmen said:
Trẻ nhỏ 11 tuổi mà răng vàng , không thuốc kháng sinh , đánh răng đầy đủ , liệu có thể khám và làm trắng không bạn
Bác chụp cho em xxin cái ảnh răng bé nhà bác với? E tư vấn nó sát, bác ở Hanoi thì đưa cháu qua phòng khám em thăm khám xem sao. Hoặc abcs gửi ảnh vào zalo số dưới chữ ký em tư vấn.

returning

Reaction score
0
revir said:
Của bác làm Iplant đi bác. Về chi phí 12-20tr/răng tùy xuất xứ bác ạ. CÒn để tiết kiệm chi phí, bác sử dụng dịch vụ trả góp theo tháng, không lãi ấy.
ở hàm dưới của mình cái răng hàm cuối cùng nó mọc nghiêng về phía lưỡi thì có cần phải nhổ ko thím

revir

Reaction score
0
returning said:
ở hàm dưới của mình cái răng hàm cuối cùng nó mọc nghiêng về phía lưỡi thì có cần phải nhổ ko thím
Còn trẻ nhổ bỏ đi bác ạ, nó lệch ảnh hưởng lung tung sau này, chưa kể sâu hay khó vệ sinh