Tư vấn răng miệng, lấy cao răng miễn phí Vozer

cutruong91

Reaction score
0
Răng mình đã 28 năm chưa lấy cao răng bh. Nhìn thấy nó đen kịt à. Ko lấy thì ko biết có sao ko ạ. Với lại răng hàm trong kẽ răng có tí màu đen như bị sâu nhưng ko thấy đau bh. E ko bít có phải e bị sâu răng ko ạ.
via vozForums for iPhone

revir

Reaction score
0
cutruong91 said:
Răng mình đã 28 năm chưa lấy cao răng bh. Nhìn thấy nó đen kịt à. Ko lấy thì ko biết có sao ko ạ. Với lại răng hàm trong kẽ răng có tí màu đen như bị sâu nhưng ko thấy đau bh. E ko bít có phải e bị sâu răng ko ạ.
Có chụp được cái ảnh không thím. Như thím mô khả khả năng biểu hiện sâu răng rồi. về cao răng thím nên đi vệ sinh định kỳ 6 tháng 1 lần cho nó sạch sẽ thím ạ, vừa vệ sinh mà giữ được lợi không bị tụt. Nên đi lấy sớm thím.

Propofol

Reaction score
0
cutruong91 said:
via vozForums for iPhone
28 năm chưa lấy cao răng

vanson498

Reaction score
0
revir said:
Có chụp được cái ảnh không thím. Như thím mô khả khả năng biểu hiện sâu răng rồi. về cao răng thím nên đi vệ sinh định kỳ 6 tháng 1 lần cho nó sạch sẽ thím ạ, vừa vệ sinh mà giữ được lợi không bị tụt. Nên đi lấy sớm thím.
Thím ibox cho e cái địa chỉ Phòng khám của thím đi. Nào e qua lấy cao răng. 8 năm rồi chưa lấy mà soi gương cũng k có nhiều. Đồng thời cho e hỏi e có cái răng số 7 rất hay bị ngứa kiểu dắt răng khó chịu. em muốn chụp xem mấy răng số 8 mọc thế nào k thấy tòi lên vì đợt trước có đau nhưng lâu r k thấy nữa, e đang sợ nó đẩy cái răng số 7 nghiêng ra. :sosad::sosad:

blackfish

Reaction score
0
Dạo này răng bị ố vàng thì làm sao để trắng lên ạ,nếu ra nha khoa thì có đắt không thím.
Với dạo này không hiểu sao e cứ cảm thấy miệng hôi,dù đánh răng đầy đủ

Gửi từ Điện thoại Tàu chính hãng. bằng vozFApp

Gata4mat

Reaction score
0
Propofol said:
28 năm chưa lấy cao răng
Tôi 26 năm đây mai phen. Đang tính đi tẩy trắng bằng plasma. Không biết 400k có ổn không
via vozForums for iPhone

minhquang92

Reaction score
0
MẤY ÔNG CHỌN CHỖ NÀO SẠCH MÀ LÀM , CẨN THẬN CHỖ DƠ HIV CHẾT MẸ