Tư vấn Quạt treo tường bạc đạn bền rẻ

GR666N

Reaction score
0
Last Updated 21-04-2018 at 01:24
Tình hình là hè oài nên e cần mua mấy cái quạt treo motor bạc đạn cho đỡ phải bảo dưỡng tra dầu, điều khiển ko có cũng đc cho noá rẻ. E khá ưng Hatari W18M3 nhưng ko biết hãng này chất lượng ntn, có bền và êm như đám mistu pana hay ko :-? Thỉnh các thym cho e xin 500đ review hoặc tư vấn e con nào rẻ mà ngon hơn với ợ :beauty:

Tình hình là hè oài nên e cần mua mấy cái quạt treo motor bạc đạn cho đỡ phải bảo dưỡng tra dầu, điều khiển ko có cũng đc cho noá rẻ. E khá ưng Hatari W18M3 nhưng ko biết hãng này chất lượng ntn, có bền và êm như đám mistu pana hay ko :-?
Có Bro nào dùng qua quạt hãng này cho e xin tý review với ợ hoặc tư vấn e con nào rẻ mà ngon hơn thì càng tốt ợ :beauty:

dung_hinh

Reaction score
1
GR666N said:
Tình hình là hè oài nên e cần mua mấy cái quạt treo motor bạc đạn cho đỡ phải bảo dưỡng tra dầu, điều khiển ko có cũng đc cho noá rẻ. E khá ưng Hatari W18M3 nhưng ko biết hãng này chất lượng ntn, có bền và êm như đám mistu pana hay ko :-? Thỉnh các thym cho e xin 500đ review hoặc tư vấn e con nào rẻ mà ngon hơn với ợ :beauty:
hãng này nhà hàng xóm em có dùng 1 cái cảm nhận khá êm bác nhé, so với mit,pa thì em chưa rõ :D Nói chung là rất good !!!