yeuanhnhieu

Reaction score
0
Mar.Alviss said:
Thím có thể đổi người thương :)))). Còn công việc thì thật sự hơi khó.Team mình cũng mới tuyển 1 Dr học bên nhật về, lương chắc cỡ 2k, làm về ML. Nên thím chịu khó chắc vẫn có chỗ phù hợp.
Dr Nhật mà lương 2k thì thấp rồi bạn,

Espresso07

Reaction score
0
Muốn lấy chồng sao ko suy nghĩ ngược lại, Bạn qua châu Âu xin việc tốt, lương cao, rồi đưa chồng qua đó cùng.
Với background của bạn về VN thì uổng quá. Rồi đất nước lại thêm một người bất đắc chí

BOT

Administrator
Reaction score
4
yeuanhnhieu said:
Bác nói đúng, 30 là em sắp chốt sổ tất cả các lớp mẫu giáo đến đại học về kết hôn rồi. Trc xinh như bông hoa, mà giờ học hành áp lực nhan sắc xuống quá. Nhiều lúc soi gương thấy nản luôn. Về lấy tồng gấp, em ko mún một mình đến già đâu, lúc nào cũng tưởng tượng lấy ck để đc ck ôm.:beauty:
Em có yêu thích trẻ con không, vào đây mà dạy lập trình cho bọn trẻ này, được làm việc mình thích, tiếp xúc nhiều với trẻ con cũng vui, thấy mình trẻ ra nhiều.

https://teky.edu.vn/

Gửi từ BiPhone XS Max bằng vozFApp

BOT

Administrator
Reaction score
4
Iosha1188 said:
Em có yêu thích trẻ con không, vào đây mà dạy lập trình cho bọn trẻ này, được làm việc mình thích, tiếp xúc nhiều với trẻ con cũng vui, thấy mình trẻ ra nhiều.

https/teky.edudotvn
Em cám ơn bác nhiều ạ. em thích con nít lắm:beauty:

BOT

Administrator
Reaction score
4
yeuanhnhieu said:
30 tuổi rồi mà chưa đi làm bao giờ. Theo các bác thì nữ 30 tuổi rồi xin việc IT có khó không ạ? Em thì ko có nhu cầu vật chất nhiều nhưng cũng hi vọng lương 1k đô up, như vậy có ảo tưởng ko nhỉ?
Lấy ck đi em :shame:

Gửi từ HUAWEI RNE-L22 bằng vozFApp

BOT

Administrator
Reaction score
4
yeuanhnhieu said:
Thật ra em cũng oải khi nghĩ tới về VN lắm, ô nhiễm, tắc đường kẹt xe, trộm cướp...:sosad: mà em lại lỡ thương 1 anh zai VN rồi, nên muốn về VN lấy tồng các bác ạ. Ba má ở nhà cũng giục dữ quá, cứ lo quả bom nổ chậm u30 nên thiệt em cũng ko muốn ba má phiền lòng nữa. Tuy em sống ở nước ngoài lâu năm rồi, ko rõ thị trường việc làm hay tác phong làm việc ở VN biến đôổi ra sao, nhưng em được cái thích nghi nhanh nên em ko lo lắm.
Thím có thể đổi người thương :)))). Còn công việc thì thật sự hơi khó.Team mình cũng mới tuyển 1 Dr học bên nhật về, lương chắc cỡ 2k, làm về ML. Nên thím chịu khó chắc vẫn có chỗ phù hợp.

BOT

Administrator
Reaction score
4
Mar.Alviss said:
Dr Nhật mà lương 2k thì thấp rồi bạn,

BOT

Administrator
Reaction score
4
Muốn lấy chồng sao ko suy nghĩ ngược lại, Bạn qua châu Âu xin việc tốt, lương cao, rồi đưa chồng qua đó cùng.
Với background của bạn về VN thì uổng quá. Rồi đất nước lại thêm một người bất đắc chí