vpcea21fx

Reaction score
0
Nhiều chủng loại quá, đi điện máy thì vào nó mát sẵn rồi, nên quạt nào cũng mát, trong giá tiền 2-3tr, có bác nào có sử dụng qua sản phẩm nào rồi ko ạ? Phòng nhà em nhỏ tầm 15m2, chủ yếu khi đi ngủ thì dùng. Thanks các bác.

yuami.601

Reaction score
1
Phí tiền, tốt nhất mua con điều hòa mà dùng bác. Mua loại rẻ tầm 4-5 triệu xài được rồi. Quạt điều hòa thực chất nó cho đá vào làm mát, cái công thay đá vào là đủ mệt rồi chưa kể ẩm phòng

BOT

Administrator
Reaction score
4
Phí tiền, tốt nhất mua con điều hòa mà dùng bác. Mua loại rẻ tầm 4-5 triệu xài được rồi. Quạt điều hòa thực chất nó cho đá vào làm mát, cái công thay đá vào là đủ mệt rồi chưa kể ẩm phòng

nobitatn7

Reaction score
0
Hóng ké. Cũng đang muốn kiếm 1 con quạt để ở phòng khách. Ít khi ngồi nên lười lắp điều hòa

kukoi

Reaction score
0
Nếu không gian mở hãy dùng quạt bác nhé, không nó ồn vs ẩm hết phòng lại mệt.

Gửi bằng vozFApp

congbanana

Reaction score
0
Em bữa nóng quá mua 1 cái. Nó chỉ mát được ngay chỗ gió ra thôi, quạt vào đâu lạnh ở đó. Gần sáng lại lạnh quá.
Trời nóng mà nó đảo chiều thì chậm, không đảo thì nó mát 1 chỗ, không mát cả người được. Chỗ nóng chỗ thì lạnh,nói chung là không nên mua, gắng tiền làm con điều hòa, muốn lăn đâu lăn.

Gửi từ Samsung SM-A920F bằng vozFApp

linuxe8

Reaction score
0
dẹp mịa cái này đi bác, hôm nọ obz vác về, dùng 1 lúc bí người do thổi ấm, tầm gió quạt cũng ko rộng, nói chung là như luỳn ấy ạ

giolank1102

Reaction score
0
nhà e cũng mới mua..Hàng xóm quanh chỗ e mua nhiều. thấy ai cũng khen dùng được. Nhà nhiều lỗ thoáng không gian rộng khó lắp điều hòa thì nên dùng loại công xuất lớn sẽ mát hơn. Chứ đem so sánh điều hòa với quạt điều hòa khập khiễng quá các bác ạ

phuong.ktneu

Reaction score
0
quạt điều hòa trước bà già mình đi trung tâm thương mại mua 1 cái, bọn bán hàng nói hay vãi, bật lên mát rười rượi vì đậu xanh nó đang ở trong trung tâm thương mại, điều hòa nó mát sẵn, lúc mua về mấy hôm trời nóng bật lên chả thấy mát cái mẹ gì cả, phí mất 4 tỏi