moonvn321

Reaction score
0
Nhà em có con Electrolux 2 chiều, lâu lâu không bật, mấy hôm nay miên bắc nồm ẩm quá định bật lên thì chỉ thấy tít 1 phát, khay gió mở ra rồi đóng lại luôn. Điều khiên bấm không nhận

Nhờ các cao nhân phán bệnh hộ em + chi phí sửa chữa nữa ạ :byebye:

super_hentai

Reaction score
0
moonvn321 said:
em k rành lắm, mã đh là esm12hra-di bác ạ
Em cũng không tìm được Cataloge của máy nhưng máy bác vậy khả năng lỗi bo cao lắm.

moonvn321

Reaction score
0
super_hentai said:
Em cũng không tìm được Cataloge của máy nhưng máy bác vậy khả năng lỗi bo cao lắm.
Nếu là máy Inverter thì nếu mà thay bo thì rổ giá thế nào bác, chứa em k rành dễ bị thợ nó chém lắm :sosad::sosad:

dattenkhophet

Reaction score
0
Thử nhìn xem ở remote là chế độ nóng hay lạnh, chuyển qua lại xem sao

super_hentai

Reaction score
0
moonvn321 said:
Nếu là máy Inverter thì nếu mà thay bo thì rổ giá thế nào bác, chứa em k rành dễ bị thợ nó chém lắm :sosad::sosad:
Nếu là Inverter thì có thể check lỗi trên điều khiển được, nhưng hình như máy bác là máy cơ. Bác thử tắt nguồn đi kiểm tra bên trong dàn lạnh xem có khi mấy tháng không dùng thạch sùng nó làm tổ trong đấy rồi cũng nên:byebye:

moonvn321

Reaction score
0
super_hentai said:
Nếu là Inverter thì có thể check lỗi trên điều khiển được, nhưng hình như máy bác là máy cơ. Bác thử tắt nguồn đi kiểm tra bên trong dàn lạnh xem có khi mấy tháng không dùng thạch sùng nó làm tổ trong đấy rồi cũng nên:byebye:
Thanks bác, hôm nọ gọi thợ sang check thì đúng là máy cơ, máy em bị chuột nó cắn đứt dây đái vào board. Thay board công 450 cò chạy ngon lành luôn :D