[Tư vấn] Mua xe Air Blade 2019 bản đen mờ

1001060094

Reaction score
0
AB mình mua 2016 đi đc hơn 1 năm thì bắt đầu rung (cho gì nặng vào cốp là lại êm) đc hơn 3 năm thì kiểu bị kẹt ga (đang đi chậm sang đường sau đó tăng tốc thì mấy giây sau mới vọt lên được).

Đem đi đâu hỏi thì cũng bảo bênh chung. Tóm lại con AB này nhiều tật nhưng không biết mua con nào. NVX chả biết có lỗi gì không, mà ngày ấy cũng éo có Yamaha NVX, còn Suzuki Impulse thì chắc cũng mùa đông khó nổ máy+hay chết máy giống con Viva Fi.

Petr Microlab

Reaction score
0
tungthieuza said:
tôi thấy màu từ tính đẹp nhất :chaymau:

Image
Đẹp vãi :sexy:
Mà xe bác có phải mã này ko, sao e thấy màu trên web nó sáng hơn mà :surrender: hay bác thay/dán thêm gì vậy cho em xin info với :*

Sent from Xiaomi Mi A1 using vozFApp

SuaTitCungBiBan

Reaction score
0
Nên mua màu khác. Đen mờ thì đẹp thật. Đẹp dã man luôn ấy. Mà đi đc vài tháng là hối hận, xước cho 2,3 vệt với đường bụi bụi tí là nhìn như ....

kuchanh

Reaction score
0
Mới mua được 5 tháng. Xe oke mà mỗi tội cảm giác xe nó hơi hú. K biết do xe mới hay sao mà nó kêu ghê lắm. Chạy nhanh thì k có.

Giá 45 củ full giấy tờ. Mua đi ngại gì

noruta

Reaction score
1

Vừa hốt 1 em hôm 12/11, Head báo giá 45tr9, giảm đc 200k còn 45tr7, phủ nano thêm 250k, bảo hiểm 80k, ra biển hết tất cả khoảng hơn 48tr. Lúc đầu cứ đắn đo em này hay mấy màu khác, tại con này được chuộng nên giá mắc hơn bình thường. Con màu từ tính Honda đề xuất bằng đen mờ, nhưng giờ chỉ có 39tr thôi. Mà công nhận đen mờ đẹp thím ạ, nên thôi cứ hốt đi để thỏa mãn bản thân

tungthieuza said:
tôi thấy màu từ tính đẹp nhất :chaymau:

Con từ tính ra sáng nó ra màu xám xám nên tôi bỏ, chứ về giá thì nó ngon hơn hẳn đen mờ

tomoco

Reaction score
0
Donvitocorleone said:
Vario, click. Có tiền chơi hẳn con adv mới về đí 82 tr chưa giấy
82 tr :sosad: loser tiền đâu ra

jindo2537

Reaction score
0
Clm quên tắt máy 1 hôm sang hôm sau đéo nổ máy đc, giờ phải sạc lại ác quy à các thím hay để 1 tgian nó hồi điện

via vozForums for iPhone

congiolanhlung

Reaction score
0
jindo2537 said:
Clm quên tắt máy 1 hôm sang hôm sau đéo nổ máy đc, giờ phải sạc lại ác quy à các thím hay để 1 tgian nó hồi điện

via vozForums for iPhone
Đầu tư khóa chống quên 800k đi thím ơi. Smart Key mà ngu như tró thím ạ.
Mình bế em nó về rồi đi ok phết :adore: