Tư vấn mua tay cầm DualShock 4

Necroa_Virus

Reaction score
0
đợt này em đang muốn sắm một em Dualshock 4 để đá Fifa mà thấy trên mạng quá nhiều chỗ bán, mỗi chỗ một giá khác nhau mà em lại không rành về tay PS4 phân vân quá chẳng biết chọn chỗ nào uy tín để mua cả, sợ mỗi cái dính hàng dựng hoặc hàng fake thì toi. Bác nào có kinh nghiệm vụ này chỉ giáo giúp em kinh nghiệm chọn và mua, nếu có địa chỉ các cửa hàng phân phối uy tín ở HN thì càng tốt ạ. Nhân đây cho em hỏi cái tay DS4 urban camo như hình dưới giờ còn hàng new không ạ, chiều có một ông gạ bán với giá 1 củ 4 mà em tra trên mạng camo này ra từ 2016, tìm mấy trang trang nào cũng chỉ còn hàng 99% nên cũng hơi nghi ngờ, em xin cảm ơn
https://2.pik.vn/201870475ae4-1c38-4702-9f07-

GAMING-AMD

Reaction score
0
ở hn ra hotgame,tienxiu...mà mua.ko thì vòa sony center ấy.giá like new thì tầm 600-800k cho tay đời slim tùy mầu.
giá mới tầm 1,1tr thôi.

pthieu1986

Reaction score
0
Khuyên b nên mua tay cầm xbox, cắm vào windows nhận luôn, còn ds4 phải xài phần mềm hỗ trợ, đa số mấy game khác cũng hỗ trợ xbox tốt hơn, khỏi phải nhớ nút tam giác trên ds4 là Y bla bla

jlee

Reaction score
0
mua tay xbox one đi bạn, thiết kế hầm hố đẹp hơn, kết nối cũng dễ hơn xbox360 mà phù hợp với game pc nữa. Chơi tay ps4 gặp máy game cần quick time event này nọ nó hiện nút xbox lên mò bấm từa lưa hết :nosebleed:

Zures

Reaction score
0
Mới có 1t thôi, bảo hành sony center. Mình mới mua chưa được 1 tháng đây.
Tay ps4 cắm pc nhận luôn nha mấy bác, chỉ cần mua thêm sợi dây usb vừa sạc vừa cắm pc để chơi thôi, muốn xài không dây phải mua thêm cục bluetooth nữa.

yd83

Reaction score
0
chơi trên pc thì mua tay xbox chứ đú ds làm gì, tay xbox cứ cắm là nhận, layout, rung bần bật