namveu

Reaction score
0
Anh em voz có ai sở thích nghe nhạc và am hiểu loa soundbar thì tư vấn cho em nên dùng hãng nào có loại model không ạ.Giá thì 10 triệu trở lại thôi nhé

dig31

Reaction score
0
Mua con Samsung HW 450 ấy, vừa tầm tiền mà không cần dây nối từ cục trầm tới loa thanh. Mua được gần 1 năm nghe vẫn phê lòi :">

GAMING-AMD

Reaction score
0
sở thích nghe nhạc nên mua rời về mà phối,chứ loa thanh đó chỉ xem phim thôi.

tuan2681_clone

Reaction score
0
vietrung said:
LG SH5 xem phim nghe nhạc ok ko bác...
nhà e đang dùng, nói chugn là đáp ứng đc tiêu chí nghe nhạc, film to và rõ ràng kèm bass, chứ nói để hay thì k đến mức hay. theo cảm nhận của em là vậy.
nhưng điểm cộng là gọn gàng, đẹp, và rẻ. hồi năm ngoái e mua có 2,5tr mới 100%

vietrung

Reaction score
0
tuan2681_clone said:
nhà e đang dùng, nói chugn là đáp ứng đc tiêu chí nghe nhạc, film to và rõ ràng kèm bass, chứ nói để hay thì k đến mức hay. theo cảm nhận của em là vậy.
nhưng điểm cộng là gọn gàng, đẹp, và rẻ. hồi năm ngoái e mua có 2,5tr mới 100%
tks bác, mình chủ yếu coi film có bass treble thêm sinh động, nhạc thì Thúy Nga Paris cho hoành tráng chứ ko cần hay quá mức... :D

phòng mình 5x5m ko biết con này 320w đánh ổn ko nhỉ...

horizotal

Reaction score
0
vietrung said:
LG SH5 xem phim nghe nhạc ok ko bác...
Công suất của SH5 đáp ứng được không gian của bác. Có điều giá năm nay cao hơn năm ngoái rồi.

DinaChog

Reaction score
0
Các bác cho mình hỏi muốn treo soundbar lên thì phải mua thêm bộ giá (loại ko nhìn thấy) ở đâu vậy. Mình search để mua online mà hầu như ko thấy :adore:

horizotal

Reaction score
0
DinaChog said:
Các bác cho mình hỏi muốn treo soundbar lên thì phải mua thêm bộ giá (loại ko nhìn thấy) ở đâu vậy. Mình search để mua online mà hầu như ko thấy :adore:
Có nhiều cách mà bác. Còn bộ Samsung 450 mới bây giừo có quai treo đi kèm luôn rồi.