Reaction score
0
Thời tiết miền Bắc mấy hôm nay rét teo cả chym nên vợ em muốn mua 1 cái đèn sưởi để tắm cho thằng ku đỡ lạnh :adore: . Em lên mạng search thì nhiều loại quá, không biết chọn loại nào, rẻ thì thấy đèn halogen có vài trăm, đắt hơn tí thì đèn sưởi dầu, đèn sưởi gốm, cơ mà đọc review trên điện máy xanh thấy khách kêu trời nhiều quá, toàn để sát tay vào mới thấy ấm :surrender::surrender:
Nên e lập thớt nhờ các bác tư vấn xem nên mua loại nào, mục đích chỉ để bật lên lúc tắm cho em bé đỡ lạnh thôi. Cảm ơn các bác :adore:

badon

Reaction score
0
Ở miền Bắc thì điều hoà 2 chiều là hợp lý nhất nếu nhà có điều kiện.

Còn quạt sưởi thì chọn loại quạt hồng ngoại của asia đó, bật nấc cao nhất đứng tầm 2m vẫn thấy nóng. Tuy nhiên quạt này rất sáng, nhớ che mắt lại cho bé cẩn thận.

boythoxuanan

Reaction score
0
cũng đang định mua một cái để khi tắm cho con bé. nhiều loại quá hoa cả mắt

lenhhoxung.deptrai

Reaction score
0
Ở vn ko bán cái kiểu này à? 500k đến 2 triệu đủ các hãng... cực kì an toàn chỉ tội tốn điện...

via vozForums for iPhone

Reaction score
0
lenhhoxung.deptrai said:
Ở vn ko bán cái kiểu này à? 500k đến 2 triệu đủ các hãng... cực kì an toàn chỉ tội tốn điện...

via vozForums for iPhone
máy sưởi dầu VN en thấy chủ yếu xuất xứ Trung Quốc thôi, định lên ĐMX quất con Sunhouse mà đọc cmr review toàn bảo đứng gần 30cm còn thấy ấm, xa thì chả thấy hơi nóng đâu :surrender:

lenhhoxung.deptrai

Reaction score
0
first_love_ht_forever_831 said:
máy sưởi dầu VN en thấy chủ yếu xuất xứ Trung Quốc thôi, định lên ĐMX quất con Sunhouse mà đọc cmr review toàn bảo đứng gần 30cm còn thấy ấm, xa thì chả thấy hơi nóng đâu :surrender:
Ở vn thì ko biết chất lượng thế nào nhưng cách đây 1 tháng chuyển về nhà mới chúng nó chưa có điện cho sưởi daikin altherma dùng nước nóng sưởi trên trần nên phải đi mua 2 cái cho con và ông bà già, nhiệt độ ngoài trời là 8 trong nhà lúc đấy mới về ko có người ở 9 mua về cộng ở rồi đo bằng nhiệt độ lên đc 24 nhé bác, phòng hơn 13 mét
via vozForums for iPhone