nhocti1920

Reaction score
0
Chào các bác sắp tới nhà mình tính mua máy giặt cửa ngang mà chưa biết mua loại nào, tìm kiếm trên mạng thì cũng thấy con này mới ra LG 9.0 KG FC1409S2W.
Cho mình hỏi con này xài ổn không , có vụ đang giặt mà máy chạytùm lum và độ ồn thì sao.
Bác nào đã xài rồi cho mình thêm ít đánh giá với nhé .
Cảm ơn các bác nhiều !

cdang

Reaction score
0
nhocti1920 said:
Chào các bác sắp tới nhà mình tính mua máy giặt cửa ngang mà chưa biết mua loại nào, tìm kiếm trên mạng thì cũng thấy con này mới ra LG 9.0 KG FC1409S2W.
Cho mình hỏi con này xài ổn không , có vụ đang giặt mà máy chạytùm lum và độ ồn thì sao.
Cảm ơn các bác nhiều !
Nhà đang dùng con đời trước, F1208 thôi, hơn năm rồi chưa thấy lỗi gì, quay êm và ít run hơn con Elec cũ nhiều đó, ko bị xe dịch gì cả, do dùng truyên động trực tiếp inverter. Khi vắt thì có hú oooo nhẹ chứ ko êm ru như mình tưởng. Con mình nhập Thái, dòng mới này hình như bắt đầu ráp tại VN. Máy giặt LG làm trùm bên US rồi nên cũng yên tâm muh.

Reaction score
0
nhocti1920 said:
Cảm ơn các bác nhiều !
Mình mới mua con LG FC1408S2W 8KG. Giặt thử thì có nhận xét như sau::byebye: Máy bên ngoài đẹp và sang trọng , giặt sạch:byebye: , khi vắt sẽ hơi hú như cánh quạt máy bay nhưng ko đến mức khó chịu:beauty:, ko bị rung lắc.:shame: