kimlink

Reaction score
1
Khuyên thật thím là nên sắm con garmin mà chơi luôn cho lành. Mua mấy con rẻ tiền thì thím dùng điện thoại cho đỡ phí, sau này đỡ phải bán lại mà có bán cũng ít người mua. Hồi mình chạy cũng mua lại garmin foreruner 230, cày cuốc được 2 năm thì lên đời.

r0ut1n3

Reaction score
0
dinhtrung1810 said:
Nếu bạn có thể CC thì mua trả góp 0% là tốt nhất. Mình mua trên TIKI trả góp tháng có 550K được em Instinct. Mấy đồng hồ này tốt nhất đừng mua cũ. Lý do:

- Mua cũ nếu chưa qua sửa chữa, thì có thể pin cũng chai lắm rồi. Dòng cũ trong tầm giá này cực hiếm con nào ngon.
- Mua cũ đã qua sửa chữa thì hết chống nước, đồng hồ thể thao mà hết chống nước thì vừa chạy vừa canh ko có nước vô cũng mệt.

Mua đồ mới được cập nhật phần mềm mới, hỗ trợ tập tốt hơn, rõ ràng hơn. Riêng cái khoản sync vào điện thoại thì hàng mới bây giờ sync cực nhanh, ko củ chuối như ngày trước.

Tóm lại là mua đồ mới trả góp nếu tài chính ko có 1 cục liền. Đầu tư cho sức khỏe đừng có tiếc mai phen

Set interval rồi chạy theo thôi mai phen, cứ kêu beep thì dừng, beep lại chạy

Cài đặt sao hay vậy fence

ScaTteRedLife

Reaction score
0
Xúc con fenix 5x mà chỉ đeo cho đẹp #.# thấy chức năng nhiều mà chuối chuối.

boy.naks

Reaction score
0
kimlink said:
Khuyên thật thím là nên sắm con garmin mà chơi luôn cho lành. Mua mấy con rẻ tiền thì thím dùng điện thoại cho đỡ phí, sau này đỡ phải bán lại mà có bán cũng ít người mua. Hồi mình chạy cũng mua lại garmin foreruner 230, cày cuốc được 2 năm thì lên đời.
Ừm, chắc vậy quá thím ơi, có con forunner nào giá ổn, tính năng cơ bản, tư vấn mình với

boy.naks

Reaction score
0
ScaTteRedLife said:
Xúc con fenix 5x mà chỉ đeo cho đẹp #.# thấy chức năng nhiều mà chuối chuối.
Chuyển lại cho tui luôn đi, mà mềm tui xúc luôn

dinhtrung1810

Reaction score
0
sgdeplam said:
có bán quần tà lỏn nam 2 lớp nhét được điện thoại ko mai fen :adore:
Bên em chỉ bán phụ kiện và dinh dưỡng chạy bộ thôi, Vest nước, belt, vớ, đèn, gel, bột, mũ nón....

r0ut1n3 said:
Cài đặt sao hay vậy fence
Nếu đời Fenix 5, Instinct, 45, 245, 945 thì bác vào nút GPS chọn Run, nhấn nút Menu chọn Interval. Tự set bài chạy. Còn nếu không thì làm trên máy tính trong Garmin Express rồi sync qua. :D

Đời 35, 225, 235, 935, Fenix 3 thì nó hơi khác 1 xíu. Trước em dùng 225 mà giờ ko nhớ nữa. Chỉ biết là sau khi sync thì trên app Garmin từng lap nó ko hiện rõ "Khởi động", "Chạy", "Nghỉ" :p