Initial-D

Reaction score
0
tuanreb said:
- Tham khảo 2 mẫu bếp từ đôi có kích thước lắp đặt sát với kích thước đá nhà bác và giá trong khoảng 10-15tr như yêu cầu
Cata ib772 cắt đá 71x41cm.
Bosch PPI82560MS cắt đá 70x40cm
Cata thì rẻ hơn. Nếu lấy cata tiền dư đập vào máy hút mùi
Hình như thằng Cata này đâu có gia nhiệt đâu bác

Ban_Than_Cua_Thot

Reaction score
0
Initial-D said:
:gach: đúng đó bác Cata này không gia nhiệt liên tục mua về rồi sẽ hối hận sớm

Ban_Than_Cua_Thot

Reaction score
0
No Mercy said:
Mình gọi rồi, họ báo đó là hàng xách tay. Không bảo hành & ko bao lắp đặt :">
Chính hãng tầm 16.6-17tr, bảo hành 2 năm gồm công lắp đặt. Nhưng tiết kiệm 6triệu cho bảo hành có cũng được, sợ nó sinh bệnh lại không biết chạy đâu trị nó :sweat:

tuanreb

Reaction score
0
Initial-D said:
Cmt gợi ý của t dựa trên 2 tiêu chí là giá tiền và kích thước cắt đá. Không có 1 chữ nào là gia nhiệt cả.
Ban_Than_Cua_Thot said:
Không có cái gì là ngon, bổ lại rẻ đâu bạn :"> Tầm quanh mức 11tr con Cata đấy phù hợp với giá của nó rồi. Tiền còn lại đập vào máy hút mùi với bộ nồi chảo tốt phù hợp hơn. Bếp ngon mà nồi chảo lởm thì nấu cũng khó...

Initial-D

Reaction score
0
À, tại thím kia có thể thêm tiền để giải quyết vụ chiên xào nên tưởng thím nhầm thôi

Chứ vụ chiên xào thì phải mua loại mắc tiền rồi

Chuaarn

Reaction score
0
aiming said:
Lên lun 4 bếp PIE875DC1E lun bác, chữ nhật, series 8 :)

via vozForums for iPhone
Bếp khoét đá này hơi rộng :( 50cm lận, đá nhà mình vướng hai cây đà ở dưới nên vùng cắt chỉ tầm 45cm, mà giờ cũng ngại cắt lại quá, hôm nọ thợ làm bụi mù mịt lau dọn cực quá.

tuanreb said:
- Tham khảo 2 mẫu bếp từ đôi có kích thước lắp đặt sát với kích thước đá nhà bác và giá trong khoảng 10-15tr như yêu cầu
Cata ib772 cắt đá 71x41cm.
Bosch PPI82560MS cắt đá 70x40cm
Cata thì rẻ hơn. Nếu lấy cata tiền dư đập vào máy hút mùi
Initial-D said:
À, tại thím kia có thể thêm tiền để giải quyết vụ chiên xào nên tưởng thím nhầm thôi :)
Chứ vụ chiên xào thì phải mua loại mắc tiền rồi
cảm ơn hai bạn, vậy để giải quyết được vụ chiên xào thì cần bếp nhiêu tiền nhỉ, mình có thể cố thêm lên 20tr

À mà mình thắc mắc, cái chức năng chiên xào này có đảm bảo thời gian dài không nhỉ ? vì như con KAFF này 10p đầu chạy bình thường, nước sôi lăn tăn đều lắm, nhưng sau đó mới tắt mở, như kiểu nóng quá bị lỗi ấy :|

Chuaarn

Reaction score
0
Ban_Than_Cua_Thot said:
Làm sao để kiểm tra mẫu bếp đó có gia nhiệt liên tục hay không nhỉ :adore:

tuanreb

Reaction score
0
apple8x said:
Nhà em định mua bếp này vs ngân sách khoảng 13 tr.
Nhờ các bác tư vấn 1 trong 2 em ạ.
https://mediamart.vn/bep-tu-dien-nuo...pi-82560ms.htm
https://mediamart.vn/bep-tu-dien-nuo...68ms-3600W.htm

Gửi từ Xiaomi MI 8 SE bằng vozFApp
PPI82560MS sinh ra là để thay thế mẫu PMI968MS. Bosch chấm dứt vòng đời PMI968MS rồi giờ chỉ còn hàng tồn kho thôi. 2 Model này sản xuất ở Trung Quốc dành cho thị trường Đông Nam A Ấn độ. Tìm trên Bosch các nước khác không ra thông tin đâu

tuanreb

Reaction score
0
Chuaarn said:
Bếp khoét đá này hơi rộng :( 50cm lận, đá nhà mình vướng hai cây đà ở dưới nên vùng cắt chỉ tầm 45cm, mà giờ cũng ngại cắt lại quá, hôm nọ thợ làm bụi mù mịt lau dọn cực quá.

cảm ơn hai bạn, vậy để giải quyết được vụ chiên xào thì cần bếp nhiêu tiền nhỉ, mình có thể cố thêm lên 20tr

À mà mình thắc mắc, cái chức năng chiên xào này có đảm bảo thời gian dài không nhỉ ? vì như con KAFF này 10p đầu chạy bình thường, nước sôi lăn tăn đều lắm, nhưng sau đó mới tắt mở, như kiểu nóng quá bị lỗi ấy :|

PS: Cửa hàng hôm qua có tư vấn cho mình đổi qua bếp Chefs DIH888 bảo là có gia nhiệt liên tục, nhưng mình bị hớ 1 lần rồi nên không tin lắm
Lại là cửa hàng tư vấn Chefs DIH888 :stick::stick::stick: