yuami.601

Reaction score
1
CaDoLaRaDao said:
Vậy còn chất lượng thì sao bác !? E tầm tiền có 9-10tr thôi
Thấy post nào phía trước bác đang dùng AEG thì phải, con nào vậy ạ !?
Còn con này thì giá 9tr, nhưng thấy là hàng trưng bày
E dùng con ikk84545xb, tất nhiên là chất lượng nó ko bằng rồi, ngay cái mặt kính là kém hơn so với mặt kính K của AEG. Nhưng nếu bác ko làm rơi nồi mạnh thì chắc cũng ko sao. AEG thì sản xuất tại Đức, còn elec thì sản xuất tại nước thứ 3. Bếp từ dùng hàng trưng bày chẳng ảnh hưởng gì đâu bác miễn là nó vẫn bảo hành 2 năm theo hãng là ok. Vì khác với tivi, điện thoại thì bếp từ trưng bày mấy khi nó bật đâu.

yuami.601

Reaction score
1
huuthe93 said:
Bác recommend cho em vài bộ nào đáng giá dưới 2tr được không ?
Mình dùng 3 loại nồi fivestart , elo, và zwilling nên chỉ tư vấn được bác những gì e đã dùng thôi ạ. Bác xem có bộ elo nào giá vừa tầm mua cũng được ạ. Bác tham khảo ở đây xem thế nào
https://nhabep89.com/danh-muc/bo-noi-chao/bo-noi-elo/

huuthe93

Reaction score
0
yuami.601 said:
Mình dùng 3 loại nồi fivestart , elo, và zwilling nên chỉ tư vấn được bác những gì e đã dùng thôi ạ. Bác xem có bộ elo nào giá vừa tầm mua cũng được ạ. Bác tham khảo ở đây xem thế nào
https://nhabep89.com/danh-muc/bo-noi-chao/bo-noi-elo/
Khả năng cố lên silit thôi bác. Đáng đồng tiền bát gạo. Có điều giá ở việt nam hơi chát. Bên đức bộ nồi silit tầm 1tr7 về việt nam thành 3tr2 :sosad:

yuami.601

Reaction score
1
huuthe93 said:
Khả năng cố lên silit thôi bác. Đáng đồng tiền bát gạo. Có điều giá ở việt nam hơi chát. Bên đức bộ nồi silit tầm 1tr7 về việt nam thành 3tr2 :sosad:
Vâng được thì tốt bác. silit với WMF là 1, chắc nó mua đợt sale mới có giá đó chứ. Bác nhờ ai xách hộ về thì tốt.

huuthe93

Reaction score
0
yuami.601 said:
Vâng được thì tốt bác. silit với WMF là 1, chắc nó mua đợt sale mới có giá đó chứ. Bác nhờ ai xách hộ về thì tốt.
Sao silit với wmf là một được?
Gửi từ Sony E6553 bằng vozFApp

gauto182

Reaction score
0
đệ nhất cua gái said:

:( tìm mua chán chê ko dc con h60s ko dc phải mua con k6k đắt thêm 1tr mà ko khác nhau mỗi cái màu
Mấy em nhật bản này có gia nhiệt đều ở công suất thấp không bác

Reaction score
0
gauto182 said:
Mấy em nhật bản này có gia nhiệt đều ở công suất thấp không bác
Có phải chức năng gia nhiệt đều để rán xào đúng ko nhỉ. Nếu vậy thì có ạ.

giatthang

Reaction score
0
Sao có bác trong thread nói là HMH sale 32% sản phẩm nhỉ? em gọi hỏi gãy lưỡi mà nó chỉ sale được 20% thôi. Giá đại lý mới có mức sale 3x%, mình khách mua lẻ không có chính sách đấy.

Em hỏi thêm nữa là bên HMH chỉ giao hàng và lắp bếp thôi, còn cắt đá thì bên đấy ko làm, mình phải gọi chỗ khác.

Bực quá định mua ở Eurocook không biết chỗ này có ổn không các cụ nhỉ? em thấy giá chênh lệch nhau nhiều quá. Bosch PID675DC1E bên HMH báo 23tr sau khi đã sale 20% còn bên Eurocook giá là 16.551.000