yuami.601

Reaction score
1
Panduit said:
nó chung nhóm bosch - siemens đấy
ok

mr.duyhai said:
em vừa đọc xong 48page xong. loạn hết cả lên các bác à. giờ em chốt lại Bosch với AEG các bro cho em hỏi 1 số vấn đề sau ạ
1. Bosch seri 4-6-8 khác nhau thế nào ạ. tứ vấn giúp em mỗi seri 1 em với ạ
2. chính sách bảo hành của bosch ạ. vì em ở tỉnh Phú Thọ. sợ mội lần chục chặc lại vác đi HN thì chết mệt
3. các bác dùng bosch rồi cho em hỏi điều khiển có rễ không ạ. vì nhà chó người già ạ. mà mẹ em cũng hay nấu ăn.
em xin cảm ơn ạ!
1. seri càng cao thì nhiều tính năng hơn và cũng tốn tiền hơn.
2.Bosch có 2 dạng xách tay và bảo hành chính hãng của hmh. Nên hỏi kỹ trước khi mua, xách tay thì do bên nhập tự bảo hành, hàng chính hãng thì có tem hmh nhưng giá hơi chat.
3. Bosch khó điều khiển hơn AEG vì khi muốn nấu bếp nào phải chọn vùng nấu của từng bếp. AEG thì mỗi bếp nó có 1 vùng điều khiển riêng.

mr.duyhai

Reaction score
0
yuami.601 said:
ok

1. seri càng cao thì nhiều tính năng hơn và cũng tốn tiền hơn.
2.Bosch có 2 dạng xách tay và bảo hành chính hãng của hmh. Nên hỏi kỹ trước khi mua, xách tay thì do bên nhập tự bảo hành, hàng chính hãng thì có tem hmh nhưng giá hơi chat.
3. Bosch khó điều khiển hơn AEG vì khi muốn nấu bếp nào phải chọn vùng nấu của từng bếp. AEG thì mỗi bếp nó có 1 vùng điều khiển riêng.
em cảm ơn bác ạ.

mr.duyhai

Reaction score
0
yuami.601 said:
Muốn trải nghiệm cứ ra các showroom các cửa hàng bán bếp mà thử bác.
nhưng em ở xa HN bác à. em ở Việt Trì. ko biết có showroom nào ko để ra xem ạ. sống xa thủ đô nó khổ thế bác à. :byebye:

tieulong_001v2

Reaction score
0
vhy107 said:
Gọi xem có hàng k thím? Model này mấy bác xách tay kêu khan hàng với tăng giá?
Còn hàng thím ơi, còn dc tặng bộ nồi nữa, nếu ko lấy trừ 700k :sexy:

984349

Reaction score
2
monsterkill.vx said:
Mình định mua con bếp Bosh 3 vùng nấu này trên mediamart model PID631BB1E. Các bác xem như vậy đã hợp lí chưa

https://mediamart.vn/bep-tu-dien-nuo...htm#pd-special
KHuyên thật bác đừng mua những dòng mà điều khiển chọn các nấc 1->2->3->4->....>9, mà có thể chọn ngay đc nấc mình muốn là 7 hoặc 8. Chứ sau dùng bất tiện lắm, vì hầu như chẳng dùng đến 1-2-3 là mấy.

monsterkill.vx

Reaction score
0
984349 said:
KHuyên thật bác đừng mua những dòng mà điều khiển chọn các nấc 1->2->3->4->....>9, mà có thể chọn ngay đc nấc mình muốn là 7 hoặc 8. Chứ sau dùng bất tiện lắm, vì hầu như chẳng dùng đến 1-2-3 là mấy.
Bác có thể cho em 1 model tương tự mà chọn ngay được nấc mình muốn được ko

t0e

Reaction score
0
Bếp Bosch mua đc 3 năm, để mức to nhất quạt đang kêu hơi ồn, tháo ra vệ sinh, tra dầu có dễ ko các bác nhỉ hay phải gọi thợ bảo dưỡng

Sent from Xiaomi MIX 2S using vozFApp

monsterkill.vx

Reaction score
0