vipluat

Reaction score
0
nhanngoctien said:
Đà Nẵng , Hà Nội nhé :look_down:

thế bác chỉ giúp e ngoài những thằng BOSCH, AEG , hàng nhật ra thì thằng nào đươc tiêu thụ nhiều ???
Bạn hỏi tôi thế thì khác đíu j hỏi trên thế giới người giàu nhiều hay người nghèo nhiều, người nghèo hay ăn j, uống j, đi ỉa ntn =)). Tôi no comment vì nó lạc đề. Nhiều đứa cứ thích lấy cái doanh số ra khè thiên hạ

soc104

Reaction score
0
lamthanha said:
Liên quan gì đâu nhỉ? Mua loại bếp từ có nhiều cấp, ko dùng PWM là được mà.
Bản chất vẫn là truyền nhiệt vào đáy nồi thôi mà, dùng loại nồi tử tế tí thì phần đáy nồi nó đều là ngon ngay.
Khó mỗi cái là ko dùng được chảo gang lõm đít giống ngoài quán thôi, nhưng nhà bình thường chắc cũng ít dùng loại này, vì thường người ta cũng nấu bằng bếp ga công nghiệp.
bosch seri 6 có chức năng này chưa bác, cụ thể là model Bosch PVJ631FB1E.

green_apples002

Reaction score
0
Tầm 20 củ +/- thì có thể chọn loại bếp từ đôi nào made in Germany vậy các bác ? Tư vấn em với ^^

nhanngoctien

Reaction score
0
green_apples002 said:
Tầm 20 củ /- thì có thể chọn loại bếp từ đôi nào made in Germany vậy các bác ? Tư vấn em với ^^
đúng đức thì toàn bếp ba.
bác nghía xem fagor, brand ( check chính tả giúp em ) hàng đúng chuẩn Pháp, bàn phím ngon, giá tầm 23.500.000 chưa giảm giá
Được gửi từ iPhone X - vozForums

nhanngoctien

Reaction score
0
green_apples002 said:
Tầm 20 củ /- thì có thể chọn loại bếp từ đôi nào made in Germany vậy các bác ? Tư vấn em với ^^
bác nghía xem fagor, brand ( check chính tả giúp em ) hàng đúng chuẩn Pháp, bàn phím ngon, giá tầm 23.500.000 chưa giảm giá

pnhvoz

Reaction score
1
nhanngoctien said:

bà xã em xách về con caso bếp đôi hàng đức nha bác. :gach:

soc104

Reaction score
0
Hôm nay vừa xúc con bosch seri 8 rồi các bác ạ, hàng chình hãng hmh chiết khấu xong rẻ như hàng xách tay, tháng này được thêm 1 năm thành 3 năm bảo hành :sexy:

nhanngoctien

Reaction score
0
soc104 said:
Hôm nay vừa xúc con bosch seri 8 rồi các bác ạ, hàng chình hãng hmh chiết khấu xong rẻ như hàng xách tay, tháng này được thêm 1 năm thành 3 năm bảo hành :sexy:
Dòng 28,5 triệu hay 36.5trieeu thế bác. Em cũng độc quyền hmh đây hihi
Sent from my iPad using vozForums

nhanngoctien

Reaction score
0
soc104 said:

soc104

Reaction score
0
nhanngoctien said:

con giá 28.9tr ấy bác, mình mua 17.5tr:shame: