[Tư vấn] mới xx 1 tuần đã chia tay?

The_last_of_US

Reaction score
0
Lympho said:
Chắc quá khứ của nó gặp nhiều thằng đểu ăn xong bỏ rơi nó rồi nên bị ám ảnh mà ông thì cũng k biết k tâm lý nên mới thế, chắc ông cũng kiểu đjt được rồi thành ra vô tâm k mặn mà như trước nữa nên em nó tâm tư suy nghĩ thành ra vậy. Nếu yêu thật lòng thì sang mà xin lỗi rồi vun đắp cho người ta, đừng đòi hỏi chuyện đit điêc gì nữa, tối có nằm cạnh thì ôm thôi cho em nó thấy sự ấm áp và an tâm, dành thời gian ra chăm sóc vỗ về nó đến lúc nào xuôi xuôi rồi thì djt tiếp cũng chưa muộn thím ạ, cứ chiếm được tâm hồn người ta rồi thì cái chuyện thể xác nó dễ lắm đừng vì tí ham muốn nhất thời mà toang :)

via vozForums for iPhone
Đúng cmnr chứ gì nữa

favoz_2013

Reaction score
1
cadenlid said:
Lâu lắm ko vào F17 nay nhờ anh em tư vấn, có lẽ ko còn chỗ nào hợp hơn vào đây để tư vấn :adore: mình cũng khá cứng tuổi 3x hiện đang công tác dài hạn tại nước ngoài. Sang đây có 1 em 95 đã kết nhau từ đầu, suốt 3 tháng đầu đi đâu cũng cùng nhau, dù chưa nói gì nhưng về cơ bản là đã "tình trong như đã mặt ngoài còn e" :beauty:Tuần trước tối chủ nhật mình có kiếm cớ mượn rượu tỏ tình sang phòng em ấy rồi xxx. E ấy có mặc cảm vì hơi đen và gầy lép nhưng mình cũng ko quan trọng lắm. Đêm hôm sau em ấy chủ động gọi mình sang phòng tiếp một đêm nữa :sosad: đây đều ko phải lần đầu của cả 2, mỗi người đều cũng đã nhiều lần rồi...:"> được một tuần sau thì có phàn nàn mình vô tâm, đến chủ nhật có cãi nhau nhỏ do mình mệt ko sang được nên em ấy rất khóc lóc :sosad:, nhưng hôm sau cũng bình thường. Chiều em ấy ngồi thuyết phục mình nhưng mình bảo thôi cứ về nghỉ ngơi đã. Thế là đến tối mọi chuyện đảo ngược 180 độ, chia tay dứt khoát và muốn chia tay vĩnh viễn, nói đủ lời mỉa mai châm chọc phán xét, có thể nói e ấy hoàn toàn biến thành con người khác, như một kẻ thù và cố tránh mình hoàn toàn, thể hiện ra mặt. :sosad:Mình rất shock, chưa gặp trường hợp này bao h. Tối qua chốt lại là: e ko thấy hp và an toàn khi ở bên anh nên ra đi. Nhờ anh em tư vấn ca này là sao? Có phải do em ý quá cô đơn nên đồng ý vội với mình? Nếu vi phạm nội quy mod xóa bài chứ đừng ban ạ
p/s bổ sung thêm là em ấy có nyc cũng từng làm ở đây và có lẽ là hợp hơn e
Thớt nên xin lỗi gái vì thớt là đàn ông, xxx lại còn không trả tiền nữa :stick:
Thưa chuyện với làng xóm 2 bên rồi tổ chức đám cưới thôi :chaymau:

No1tulove

Reaction score
0
cadenlid said:
Lâu lắm ko vào F17 nay nhờ anh em tư vấn, có lẽ ko còn chỗ nào hợp hơn vào đây để tư vấn :adore: mình cũng khá cứng tuổi 3x hiện đang công tác dài hạn tại nước ngoài. Sang đây có 1 em 95 đã kết nhau từ đầu, suốt 3 tháng đầu đi đâu cũng cùng nhau, dù chưa nói gì nhưng về cơ bản là đã "tình trong như đã mặt ngoài còn e" :beauty:Tuần trước tối chủ nhật mình có kiếm cớ mượn rượu tỏ tình sang phòng em ấy rồi xxx. E ấy có mặc cảm vì hơi đen và gầy lép nhưng mình cũng ko quan trọng lắm. Đêm hôm sau em ấy chủ động gọi mình sang phòng tiếp một đêm nữa :sosad: đây đều ko phải lần đầu của cả 2, mỗi người đều cũng đã nhiều lần rồi...:"> được một tuần sau thì có phàn nàn mình vô tâm, đến chủ nhật có cãi nhau nhỏ do mình mệt ko sang được nên em ấy rất khóc lóc :sosad:, nhưng hôm sau cũng bình thường. Chiều em ấy ngồi thuyết phục mình nhưng mình bảo thôi cứ về nghỉ ngơi đã. Thế là đến tối mọi chuyện đảo ngược 180 độ, chia tay dứt khoát và muốn chia tay vĩnh viễn, nói đủ lời mỉa mai châm chọc phán xét, có thể nói e ấy hoàn toàn biến thành con người khác, như một kẻ thù và cố tránh mình hoàn toàn, thể hiện ra mặt. :sosad:Mình rất shock, chưa gặp trường hợp này bao h. Tối qua chốt lại là: e ko thấy hp và an toàn khi ở bên anh nên ra đi. Nhờ anh em tư vấn ca này là sao? Có phải do em ý quá cô đơn nên đồng ý vội với mình? Nếu vi phạm nội quy mod xóa bài chứ đừng ban ạ
p/s bổ sung thêm là em ấy có nyc cũng từng làm ở đây và có lẽ là hợp hơn e
Đen và gầy lép thì chỉ có thể là PTL :sexy:
Bạn gái thím tên L phải ko? :sexy:

huynhlam088

Reaction score
0
chắc em nó đòi mà bác ko đáp ứng nổi, nên em ý chia tay =))

cadenlid

Reaction score
0
Nhunhu398.2 said:
Xác định lại xem tình cảm thím thế nào, bạn gái kia thế nào. Muốn hàn gắn thì mưa dầm thấm lâu. Nhắn tin hỏi thăm nhẹ nhàng nhưng không quá vồ vập, rãnh thì nhắn 1-2 câu thôi, đừng đề cập gì đến chuyện tình cảm nữa. Bao giờ bạn ấy ko tránh nữa thì tính tiếp
Nhiều khi nó làm khùng làm điên vậy chứ qua cơn thì lại bt thôi
via vozForums for iPhone
Giờ chia tay xong bạn ấy lại vui như tết, tràn đầy năng lượng,... nhắn gì cũng không trả lời...
Sent from my iPhone using vozForums

Lympho

Reaction score
0
Nhắn tin k trả lời thì chạy đến chỗ em nó chứ sao, mua cái gì nó thích ăn đem đến, ngồi tâm sự giãi bày một cách thật tâm, ngày ngày rảnh dỗi thì cứ chạy sang bên em nó lại nhẹ nhàng quan tâm em nó như những ngày đầu rồi ( ví dụ biết nấu ăn thì sang đấy nấu cái gì ngon ngon vào) dần dần cũng xuôi thôi, đấy là trong trường hợp bác yêu em nó thật lòng sẵn sàng hạ mình một chút để có được hạnh phúc. Còn nếu tự trọng cao hay tình cảm chưa đủ lớn thì bỏ đi, coi như một bài học để lần sau rút kinh nhiệm

cadenlid

Reaction score
0
Lympho said:
Nhắn tin k trả lời thì chạy đến chỗ em nó chứ sao, mua cái gì nó thích ăn đem đến, ngồi tâm sự giãi bày một cách thật tâm, ngày ngày rảnh dỗi thì cứ chạy sang bên em nó lại nhẹ nhàng quan tâm em nó như những ngày đầu rồi ( ví dụ biết nấu ăn thì sang đấy nấu cái gì ngon ngon vào) dần dần cũng xuôi thôi, đấy là trong trường hợp bác yêu em nó thật lòng sẵn sàng hạ mình một chút để có được hạnh phúc. Còn nếu tự trọng cao hay tình cảm chưa đủ lớn thì bỏ đi, coi như một bài học để lần sau rút kinh nhiệm :)
Nó méo gặp ý chứ. Nó đuổi công khai trc mặt mọi ng. Tôi chịu nhục lắm rồi vẫn không ăn thua
Sent from my iPhone using vozForums

Sprite.Coca

Reaction score
0
cadenlid said:
hi ko phải em ý chủ động gọi sang lần nữa mà, nó cũng thích
Nó cho thým cơ hội để sửa sai mà thým k làm được ý
Sent from Samsung SM-N960F using vozFApp

Lympho

Reaction score
0
cadenlid said:
Nó méo gặp ý chứ. Nó đuổi công khai trc mặt mọi ng. Tôi chịu nhục lắm rồi vẫn không ăn thua
thế nói thật là khó, đ biết khuyên thêm ntn luôn, khuyên bỏ thì sợ ông tiếc nuối ân hận, mà khuyên mặt dày gặp em nó tiếp ( nếu gặp thì phải gặp riêng mới nc tâm sự được ví dụ như ở phòng trọ nhà riêng thì dễ chứ gặp có đông người là nó vừa thấy ngại vừa làm cao ngay :pudency:, à mà gặp thì cũng phải biết cách nói làm thế nào để nó hiểu và mủi lòng nữa đấy) thì lại sợ ông phải chịu nhục hạ mình quá, thôi làm thế nào là ở tùy ông vậy cân nhắc giữa được(nếu em nó xinh ngon thông minh nhanh nhẹn ,blabla) và mất( mất sức, mất mặt, mất tiền, mất thời gian, mất suy nghĩ) nhé. Loại còn gái như này mà chiếm được tâm hồn nó rồi thì tuyệt vời lắm đấy :beauty:, cân nhắc nhé fen :">