KamiTori

Reaction score
0
thangchuthotnguvkl said:
mua mibox cài app xem phim tất cả các trang lậu, xem đc cả truyền hình fpt play free 100% phũ phê luôn :eek:h:, quên luôn là đéo có trình duyệt web luôn vì chả cần nữa :rofl:
tìm kiếm thì giọng nói google chuẩn 99%, ko cần bàn phím :beauty:
cần gì tới mibox mua con TX 3 mini giá chừng 670k ram 2GB rom 16GB chip 905S chạy phà phà luôn... cài thêm mấy cái giả lập NES, SNES trở về với tuổi thơ luôn :sexy:

KamiTori

Reaction score
0
Uber Grab said:
Khác cái là khoe với người khác màn tao 4k đấy, nó nể, còn mình oai hơn! Với người nhiều tiền thì mua sử dụng 5 còn trang trí 5. Ai mua sử dụng mới mua thực tế hơn

Gửi từ Xiaomi MI NOTE LTE bằng vozFApp
Lột cái tem 4K trên Sony dán vào cái TCL 40 inch Full HD nhiều thằng vào xem vẫn gật gù bảo nét

dung_1804

Reaction score
0
KHuyên ai mua TV là copy sẵn 1 đoạn phim 4k mang lên chiếu trên từng TV chứ đừng thấy giá với 4k mà ham. Mình từng thấy 1 con 4k màu còn xấu hơn 1080 đấy. Hãng TLC.

Còn cái cục Modem VNPT tặng nó siêu lởm, chỉ nên dùng nó làm converter thôi. Chạy mạng tầm 2 3 thiết bị là đơ ngay.

Uber Grab

Reaction score
0
Kiểu này như kiểu con dtd tàu so vs iphone ấy mà! Chức năng sử dụng như nhau nhưng dùng ip oai hơn! Chả khác bọt gì! Tivi thì lại càng khó đánh giá hiệu năng nhể, cứ nhu cầu mà phang thôi
Gửi từ Xiaomi MI NOTE LTE bằng vozFApp

GeminiStorm

Reaction score
0
Chủ thớt cần tư vấn đi dây mạng mà sao mọi người vào tư vấn tùm lum thế, android box thì cũng chả phải đi dây mạng à? chủ thớt không muốn khoan tường thì xài súng bắn keo mà bắn, hoặc băng keo dán tường nẹp nếu muốn thẩm mỹ. Nói luôn là cái cục xài tín hiệu internet qua đường điện như hạch nhé, giựt xé hình banh xác chứ chả chơi, điện ở việt nam không phù hợp xài cái đó.

Y Duc

Reaction score
0
Uber Grab said:
Cái android tivi khôn hơn ngu tí thôi, cpu, gpu, ram yếu nhách, các hãng tivi gần như ko thèm cập nhật android cho tivi của họ, mỗi năm ra 1 cái mới, bác dư tiền đổi liên tục thì em ok thua bác! Em giờ dùng con note 3 bộ chuyển hdmi lên tivi, có chuột bàn phím đầy đủ bác nào có android tivi mạnh hơn đem ra chơi với em! Em thấy đéo giật lag gì cả luôn
xin lỗi đồng chí, con sony android mua về từ 2015, OS upgrade mấy lần rồi kia kìa :sogood:

BachLongQuan

Reaction score
0
Ối các bác ơi em cần tư vấn cách lấy dây mạng gắn vào tường mà ko cần đục đẽo, ảnh hưởng đến lớp sơn tường mà chứ có cần tư vấn mua tivi đâu @@! mây bác tư vấn lăp cục kích sóng wifi em chưa thử nhưng khác năng đếch được vì tiên sư các modern bọn VNPT nó si đa cắm dây mạng thì ko sao chứ phát wifi như kít cứ chập chờn thôi

anabelclone

Reaction score
0
BachLongQuan said:
Ối các bác ơi em cần tư vấn cách lấy dây mạng gắn vào tường mà ko cần đục đẽo, ảnh hưởng đến lớp sơn tường mà chứ có cần tư vấn mua tivi đâu @@! mây bác tư vấn lăp cục kích sóng wifi em chưa thử nhưng khác năng đếch được vì tiên sư các modern bọn VNPT nó si đa cắm dây mạng thì ko sao chứ phát wifi như kít cứ chập chờn thôi
Chịu khó mua thêm 1 cục wifi gắn ở modem tổng, tắt cái wifi của vnpt đi, repeat xuống chỗ tv
Sent from Xiaomi MI 4LTE using vozFApp

Vitamin AA

Reaction score
0
Tối qua mua cái fpt play box 1390k , về kết nối mạng LAN không được, kết nối wifi lại bình thường. Hỏi tư vấn kĩ thuật nó bảo mang ra cửa hàng kiểm tra. Anh em tư vấn giúp xem em có nên làm khó em bán hàng nhằm mục đích làm quen không nhể? Hê hê

Reaction score
0
Nhà em đợt trước tía có nghe thằng kia mua cục Vinabox xài android củ rưỡi, mà giờ mấy app xem TV hay lỗi với mất mạng, mấy thím có app nào xem TV ổn định trên android box tư vấn e với :adore::adore: