dan choi pro

Reaction score
0
danhphaiclonevibiban1 said:
Nhà em đợt trước tía có nghe thằng kia mua cục Vinabox xài android củ rưỡi, mà giờ mấy app xem TV hay lỗi với mất mạng, mấy thím có app nào xem TV ổn định trên android box tư vấn e với :adore::adore:
kodi hieu hien

Uber Grab

Reaction score
0
BachLongQuan said:
Ối các bác ơi em cần tư vấn cách lấy dây mạng gắn vào tường mà ko cần đục đẽo, ảnh hưởng đến lớp sơn tường mà chứ có cần tư vấn mua tivi đâu @@! mây bác tư vấn lăp cục kích sóng wifi em chưa thử nhưng khác năng đếch được vì tiên sư các modern bọn VNPT nó si đa cắm dây mạng thì ko sao chứ phát wifi như kít cứ chập chờn thôi
Mua cục mordem mới phát tốt hơn!
Gửi từ Xiaomi MI NOTE LTE bằng vozFApp

thangchuthotnguvkl

Reaction score
0
Bede_mienque said:
hóa ra toàn sịt đơ tivi box hoặc mua trúng mấy con sam lg, mang tiếng smart mà ngu bỏ mẹ, thử mua cái android tivi cài kodi vào xem có hơn mấy lần cái box kia không, vào web coi được , có app tổng hợp tất cả web phim cập nhật thậm chí cả sopcast coi nha, đồng chí nào có ý định ngu tivi box thì ráng lên android tivi đi, bảo đảm k hối nhé, coi phim full 2k 4k nó khác hẳn hd :beauty::beauty:
ơ thế box ko cài kodi đc ah :rofl:
mình mua tv led LG thôi, có mua smart đâu mà trúng hả bạn ? :look_down:

thangchuthotnguvkl

Reaction score
0
Uber Grab said:
Khác cái là khoe với người khác màn tao 4k đấy, nó nể, còn mình oai hơn! Với người nhiều tiền thì mua sử dụng 5 còn trang trí 5. Ai mua sử dụng mới mua thực tế hơn

Gửi từ Xiaomi MI NOTE LTE bằng vozFApp
ko bật lên thì bố con thằng nào biết 4k hay fullhd :rofl:, mà bật lên cũng đéo biết, vì 43inch khoảng cách 2-3m 4k vs fullhd như nhau :rofl:

nhbt321

Reaction score
0
thangchuthotnguvkl said:
cài app xem phim tất cả các trang lậu, xem đc cả truyền hình fpt play free 100% phũ phê luôn :eek:h:
Cho xin tên app :D