Uber Grab

Reaction score
0
Bede_mienque said:
lol, có cái combo nhảm lồng đó rêu rao miết, mua thử mấy con smart của sony xem có ăn đứt cái box đó không, chưa kể công nghệ hình ảnh tần số quét nữa :sogood:
Não chắc nhắc đến repeater là nghĩ ngay đến cái 200k của xiaomi, bại thế là cùng! Suy nghĩ bị giới hạn quá lớn! Thích thì mua hẳn cục phát wifi công suất lớn tần 5G về chơi, ngay cả modem cũng có chức năng repeater! Đầy sự lựa chọn!
Gửi từ Xiaomi MI NOTE LTE bằng vozFApp

Bede_mienque

Reaction score
0
hóa ra toàn sịt đơ tivi box hoặc mua trúng mấy con sam lg, mang tiếng smart mà ngu bỏ mẹ, thử mua cái android tivi cài kodi vào xem có hơn mấy lần cái box kia không, vào web coi được , có app tổng hợp tất cả web phim cập nhật thậm chí cả sopcast coi nha, đồng chí nào có ý định ngu tivi box thì ráng lên android tivi đi, bảo đảm k hối nhé, coi phim full 2k 4k nó khác hẳn hd :beauty::beauty:

Bede_mienque

Reaction score
0
Uber Grab said:
Não chắc nhắc đến repeater là nghĩ ngay đến cái 200k của xiaomi, bại thế là cùng! Suy nghĩ bị giới hạn quá lớn! Thích thì mua hẳn cục phát wifi công suất lớn tần 5G về chơi, ngay cả modem cũng có chức năng repeater! Đầy sự lựa chọn!

liên qan gì t mà quote :gach::gach:

kilia001

Reaction score
0
mua cục phát wifi phụ.
để nó vào góc nào gần gần ti vi ấy. sợ gì lag mà lại gọn chứ.

Uber Grab

Reaction score
0
Bede_mienque said:
hóa ra toàn sịt đơ tivi box hoặc mua trúng mấy con sam lg, mang tiếng smart mà ngu bỏ mẹ, thử mua cái android tivi cài kodi vào xem có hơn mấy lần cái box kia không, vào web coi được , có app tổng hợp tất cả web phim cập nhật thậm chí cả sopcast coi nha, đồng chí nào có ý định ngu tivi box thì ráng lên android tivi đi, bảo đảm k hối nhé, coi phim full 2k 4k nó khác hẳn hd :beauty::beauty:
Cái android tivi khôn hơn ngu tí thôi, cpu, gpu, ram yếu nhách, các hãng tivi gần như ko thèm cập nhật android cho tivi của họ, mỗi năm ra 1 cái mới, bác dư tiền đổi liên tục thì em ok thua bác! Em giờ dùng con note 3 bộ chuyển hdmi lên tivi, có chuột bàn phím đầy đủ bác nào có android tivi mạnh hơn đem ra chơi với em! Em thấy đéo giật lag gì cả luôn

Mr. Bui - IS

Reaction score
1
Uber Grab said:
Cái android tivi khôn hơn ngu tí thôi, cpu, gpu, ram yếu nhách, các hãng tivi gần như ko thèm cập nhật android cho tivi của họ, mỗi năm ra 1 cái mới, bác dư tiền đổi liên tục thì em ok thua bác! Em giờ dùng con note 3 bộ chuyển hdmi lên tivi, có chuột bàn phím đầy đủ bác nào có android tivi mạnh hơn đem ra chơi với em! Em thấy đéo giật lag gì cả luôn

mình cũng định mua cục mibox màn

bạn tư vấn hộ mình cái màn tầm 3 củ với

Uber Grab

Reaction score
0
Mr. Bui - IS said:
mình cũng định mua cục mibox màn

bạn tư vấn hộ mình cái màn tầm 3 củ với
Màn 3 củ thì em nghĩ chắc mấy cái màn aoc 24" là phù hợp thôi, full hd xem phòng nhỏ là ngon rồi! Ra điện máy mua mới bảo hành

truongbinhtran

Reaction score
0
ngồi cách TV từ 3-5m thì TV fullHD với 4K có gì khác bọt k nhỉ :sexy:

Uber Grab

Reaction score
0
truongbinhtran said:
ngồi cách TV từ 3-5m thì TV fullHD với 4K có gì khác bọt k nhỉ :sexy:
Khác cái là khoe với người khác màn tao 4k đấy, nó nể, còn mình oai hơn! Với người nhiều tiền thì mua sử dụng 5 còn trang trí 5. Ai mua sử dụng mới mua thực tế hơn