Tư vấn kem đánh răng cho người hút thuốc

P0gba

Reaction score
0
Chào các bác , tình hình dạo này e hay hút thuốc với uống nước chè nên răng có dấu hiệu ố vàng rất nhanh . Các thím biết loại kem đánh răng nào hạn chế đc tư vấn giúp e với e cảm ơn các bác :stick::stick:

Được gửi từ iPhone 5 - vozForums

Mr Robot

Reaction score
1
ngừng hút thuốc
không thì đi nha sĩ cho nó tẩy trắng

Sting Riper

Reaction score
0
Cùng câu hỏi nhưng khác trường hợp :stick: của em là cafe ạ Các bác đừng bảo em bỏ cafe nhé. Chịu k nổi

Gửi từ Samsung J7 Prime bằng vozFApp

impactqn01

Reaction score
0
tôi cũng hút thuốc đây, răng cũng mau có mảng bám.:sosad:
Kinh nghiệm là cứ dùng kđr bình thường thôi, ngày đánh 2 lần sáng và trước khi đi ngủ (luôn nhớ phải đánh trước khi đi ngủ), nhậu say về cũng phải lết ra đánh răng rồi mới ngủ, vì cả ngày hút mà tối ko đánh là nó bám rất ghê.
Khoảng 3 4 tháng đi ra nha khoa đánh bóng răng (lấy cao răng) 1 lần, cũng rẻ thôi 80-120k tùy chỗ. Lại trắng đều như mới :sexy:

P0gba

Reaction score
0
impactqn01 said:
tôi cũng hút thuốc đây, răng cũng mau có mảng bám.:sosad:
Kinh nghiệm là cứ dùng kđr bình thường thôi, ngày đánh 2 lần sáng và trước khi đi ngủ (luôn nhớ phải đánh trước khi đi ngủ), nhậu say về cũng phải lết ra đánh răng rồi mới ngủ, vì cả ngày hút mà tối ko đánh là nó bám rất ghê.
Khoảng 3 4 tháng đi ra nha khoa đánh bóng răng (lấy cao răng) 1 lần, cũng rẻ thôi 80-120k tùy chỗ. Lại trắng đều như mới :sexy:
Lấy cao răng mà cũng trắng đv á bác .

m0n star

Reaction score
0
Cafe, thuốc lá thì chấp nhận thôi bác. :byebye:

Gửi từ SHARP 402SH bằng vozFApp

anhtranno1

Reaction score
0
Mấy người như thớt đến khám câu đầu tôi chỉ hỏi có bỏ được cà fe hay thuốc lá không. Kêu không là tôi ra luôn cho người khác làm :">

P0gba

Reaction score
0
anhtranno1 said:
Mấy người như thớt đến khám câu đầu tôi chỉ hỏi có bỏ được cà fe hay thuốc lá không. Kêu không là tôi ra luôn cho người khác làm :">
Bỏ đc thì 1 thời gian nó tự trắng lại chứ cần gì đi khám bác:chaymau: