Chơi [Tư Vấn] [HCM] mua guitar nào để tập đây các thím?

zonzongl

Reaction score
0
tình hình là đang tập tành đc vài hôm r. mà con đàn bà chị để lại cho action siêu cao, lại k có ty chỉnh nên k chỉnh đc. bấm thì vừa đau tay mà vừa rè nên quyết định mua cây khác

ngân sách dự chi tầm 1 củ đến 1 củ 5 đổ lại ạ. tháng trước vung tay quá trán nên tháng này nghèo r.... ráng đc bây nhiêu thôi ạ....

e ở HCM, đang học đệm hát vớ vẩn thôi ạ. yêu cầu là action nhẹ nhàng dễ bấm tí, vẻ ngoài k quan trọng mấy, có ty chỉnh cần nhé, chắc e mua acoutic, tại ngón tay ngắn xíu, cầm class bấm k tới. :v

định xúc cây morrison thần thánh mà tận ngoài HN. ship nữa thì vượt ngân sách với cũng ngại ship...

nên nhờ các bác tư vấn hộ em 1 cây mua tại HCM với. có bảo hành bảo trì càng tốt ạ.
em xin cảm ơn các thành nhiều.

zonzongl

Reaction score
0
up up up up
ai biết vấn đề đàn hát này tư vấn hộ em cái ạ....

treconcubut

Reaction score
0
Ko ship sọt gì hết, hcm ra nguyễn thiện thuật đấy, trực tiếp thử đàn êm tay thấy thích là xúc thôi. Tầm này có ty chỉnh luôn :byebye: mà bác nói vậy cũng biết cơ bản rồi thì xúc đàn cũ đi có vẻ ok. :D

Sent from Xiaomi Redmi 5A using vozFApp

dota.allstar

Reaction score
0
Mua đàn việt đi :sure: hồi mình mới chơi có mua 1 cây Ba Đờn giá đâu đó 1tr2 lắp dây elixir vào oánh ngon luôn :) giờ vẫn để cho thằng em dùng