Tư vấn giúp em gắn quạt cho case

quangcaoquy

Reaction score
0
Lắp kiểu gì thì lắp, bác phải tạo thành luồng liên tục, 1 là từ trước ra sau, 2 là từ dưới lên trên, tránh lắp nhiều các luồng khí xung đột, luẩn quẩn, vừa không hiệu quả, vừa ồn.

Leraje

Reaction score
0
tiện các thím cho em hỏi case này có mát bằng case bình thường k. em dùng tản khí nhé

sakuza.199x

Reaction score
0
Leraje said:
tiện các thím cho em hỏi case này có mát bằng case bình thường k. em dùng tản khí nhé
Cục này mát hay không nó phụ thuộc vào nhiệt độ phòng là chính. cơ mà bụi thì khỏi bàn. :stick::stick::stick:

Leraje

Reaction score
0
sakuza.199x said:
Cục này mát hay không nó phụ thuộc vào nhiệt độ phòng là chính. cơ mà bụi thì khỏi bàn. :stick::stick::stick:
e thấy để trong case bụi nó cũng thế khác gì mấy đâu nhỉ. quạt có cũng hút thẳng vào. mà case này xài bt thì chắc ok rồi ko biết oc trên con msi max có đc k

thuan_nguyen122

Reaction score
0
piratefly said:
con strix này 2 fan phải không? Xem qua review thì peak có 75 độ. Chắc do bạn chưa gắn fan vô case nên hơi bí
Cứ gắn 2 hút vào ở trước 3 hút ra ở sau với trên nóc xem sao
quạt vga hút vào nên thích thì bạn gắn thêm fan dưới đáy hút thêm khí vô
Theo mình xem 1 số tài liệu hướng dẫn thì thấy số lượng quạt hút vào phải nhiều hơn số lượng quạt hút ra. Đúng hơn là lưu lượng khí vào phải nhiều hơn lưu lượng khí ra => áp suất dương mới đúng mà bác