[Tư vấn] Gấu như này là sao nhỉ

dnhcm

Reaction score
0
ghét cái thể loại đam mỹ ngôn tình,đm nó muốn thơ mộng muốn giống như phim,sắp đi xa ko lo lắng được nhường đứa khác,mà đời thì đéo như phim,nó còn thương thì nó sẽ ko buoog tay úc nào nó cũng nghĩ sẽ lo lắng ông hơn những đứa khác,nó muốn chia tay rồi thì đủ thứ lí do để nói,:sogood:.nếu nó quen thím cho tới lúc nó đi Nhật nó có điều kiện hơn mà bỏ thím thì bạn bè người quen chê trách nó,nên giờ chia tay trước khi đi sẽ ko ai có lí do để nói nó thay lòng,và cái cớ nhường đứa con gái khác chăm sóc thím để người ta nhìn vào nó là người hi sinh,1 cô gái tốt giống như trong phim nó hay coi hàng ngày :sexy::sexy:

biring

Reaction score
0
làm đàn ông con trai mà lụy tình quá thì đàn con gái nó không nể đâu, sút con cụ nó luôn thể hiện độ cool ngầu đi:chaymau:

candyman0011

Reaction score
0
con gái nhiều đứa nó thay đổi nhanh hơn thời tiết, huống j xa nhau 3 tháng, và nó sắp đi nhật :">

futbandau

Reaction score
0
18 said:
Nó toàn nói sợ xa nhau em ở nhà k ai chăm nên muốn nhường cho cô gái khác :((
thì ý nó rõ ràng thế..chứ chắc k lăng loàn gì với thằng kia trong time này..còn sau thì em k rõ..:byebye::byebye::byebye:

prochang6

Reaction score
0
Đồng cảm với chủ thớt. Cái cảm giác người mình yêu nó theo thằng khác thốn vê lù lắm luôn. Cơ mà phải tập quen đi thôi. Con bé kia giờ nó cũng quăng hết kỷ niệm và tình cảm với chủ thớt đi rồi.

bdt195

Reaction score
1
lại nhớ đến cái thread gấu yếu lòng bên giời đất, thấy na ná vụ này :sexy:

jackie nguyen

Reaction score
0
ông này bằng tuổi tôi này, thế mà tôi đã yêu đương mẹ gì đâu, cứ từ từ rồi mọi chuyện sẽ qua thôi

BaoBoi10092402

Reaction score
0
Bạn gái bác chắc nhìn thấy quả ava không có triển vọng gì nên đòi chia tay thôi :sogood:

suzy4ever

Reaction score
0
Thèm Người Yêu said:
Tao cũng mới check xong em rau 0 nốt đang giận bồ,khóc lóc nói yêu thương thằng kia này nọ,tao dụ đi uống nước.Dạo này trời Bình DƯơng hay mưa về tối.
Vừa mưa là tao tấp ngay ào ks...lúc vào nghiêm túc lắm,ru 1 lát tao bảo quỳ là quỳ mà chổng mông là chổng mông.
Bởi thế con gái cảm giác thằng nào đẩy vào cũng được,1 lát là rên rú chã biết trời trăng mây gió chứ ở đó mà nói nhớ thằng bồ hiện tại.
Khuyên thớt quên đi.
Anh nông dân gì ơi, nhận xét của anh có phải đúc kết từ kinh nghiệm. Comment của anh nghiêm túc chứ. Đừng vì chọc thằng thớt mà phát ngôn làm mình hoang mang. :stick::stick::stick::stick: