[Tư vấn] Gặp lại người mình từng nghĩ không bao giờ với tới. Nên tiếp tục không?

solucbaby

Reaction score
0
hung kuuybi said:
thím có kinh nghiệm trong vụ yêu xa này chia sẻ em với, em cx đang yêu xa đà nẵng-sài gòn đây :stick::stick: đc mấy tháng em bắt đầu thấy nhạt dần phải kêu nó bớt gọi điện, nt lại
, nhiều khi gọi nói đc mấy câu lại không biết ns gì :sosad::sosad::sosad:
Tình cảm chưa đủ lớn mới nhạt dần thôi. Mình với vợ yêu xa 4 năm đứa học ở Thanh Hóa đứa Sài Gòn. Học xong 3 năm mình làm ở Hà Nội vợ vẫn ở Thanh Hóa tới bây giờ vẫn vậy nè. Cứ cuối tuần lại về :sosad:

hung kuuybi

Reaction score
0
solucbaby said:
Tình cảm chưa đủ lớn mới nhạt dần thôi. Mình với vợ yêu xa 4 năm đứa học ở Thanh Hóa đứa Sài Gòn. Học xong 3 năm mình làm ở Hà Nội vợ vẫn ở Thanh Hóa tới bây giờ vẫn vậy nè. Cứ cuối tuần lại về :sosad:
thím cuối tuần về còn đỡ, em mấy tháng ms gặp đc 1 lần :sosad::sosad:

mailam73

Member
Reaction score
0
lẹ nào thằng theard :beauty::beauty::beauty:

Gửi từ Xiaomi Redmi 6 Pro bằng vozFApp

solucbaby

Reaction score
0
hung kuuybi said:
thím cuối tuần về còn đỡ, em mấy tháng ms gặp đc 1 lần :sosad::sosad:
Cưới rồi mới thế thôi chứ SG vs TH mà tuần gặp lần có mà chết hả ba, năm gặp có 1 lần dịp tết thôi

hung kuuybi

Reaction score
0
solucbaby said:
Cưới rồi mới thế thôi chứ SG vs TH mà tuần gặp lần có mà chết hả ba, năm gặp có 1 lần dịp tết thôi
thế thím giống em rồi, em cx chỉ gặp mỗi dịp tết :byebye: lâu lâu nó vô sg thì gặp. hi vọng em cx đc như thím, chúc thím hạnh phúc :byebye::byebye:

solucbaby

Reaction score
0
hung kuuybi said:
thế thím giống em rồi, em cx chỉ gặp mỗi dịp tết :byebye: lâu lâu nó vô sg thì gặp. hi vọng em cx đc như thím, chúc thím hạnh phúc :byebye::byebye:
Cố lên :adore: Mới có thằng cu được 3 tháng tuổi rồi :beauty:

manht09

Reaction score
0
Hà nội-Hải Phòng đây. Cũng tháng mới về được một lần, yêu nhau 3 năm rồi và sắp về được một nhà. Mạnh mẽ lên thím, cô bé đáng yêu vậy mà bỏ qua thì sau này có hối hận cũng không tìm lại được :byebye: