[Tư vấn] Gái hay rủ bạn phút chót. Xử lý thế nào ?

warriorsorochilu

Reaction score
0
Robert Le said:
bao 100% trong tất cả các cuộc chơi à ?
Có tiền cũng ko chi kiểu đó nhé bác, có thể nó sẽ đc nước làm tới mà rủ nhiều hơn đấy :sogood:

warriorsorochilu

Reaction score
0
HimiruX said:
Chuyển đối tượng sang rủ riêng con bạn nó đi xem nó có đi cùng k :-/ Nếu vẫn đi cùng bạn nên mạnh dạn rủ 3some ::)
Con bạn nó toàn cá xấu :canny:

HimiruX

Reaction score
0
warriorsorochilu said:
Con bạn nó toàn cá xấu :canny:
Binh pháp vốn phải giả mà như thật. 1 em xinh thường chơi với 1 em xấu để cảm thấy đc nâng cao vị thế hơn. Những đứa như thế tự tôn rất cao. Bạn phải nhắm vào em xấu, làm cho em xinh cảm thấy lo lắng vì mình k được như em kia, khi em ý bất ổn sẽ tự tìm cách cạnh tranh với em xấu để chiếm cảm tình của bạn. Khi đấy, bạn sẽ thể hiện mình là 1 chàng trai rộng lượng hào hiệp, chấp nhận em ý theo đuổi mình :)) Kể cả không như thế, thì tình cảm bạn bè chúng nó cũng lục đục, đi đâu nó cũng sẽ k rủ em xấu đi cùng nữa đâu :-
Bonus thêm kinh nghiệm là, khi vào cuộc, chỉ hơn nhau ở độ khít và mức độ nước, không quan trọng cá sấu hay cá mập :-< Cậu thật thiếu kinh nghiệm.

Robert Le

Reaction score
0
lần sau, nó rủ đi, thì chỉ nói chuyện với bạn nó thôi. nếu nó biết ý, sẽ éo rủ ai nữa:sexy:

warriorsorochilu

Reaction score
0
HimiruX said:
Binh pháp vốn phải giả mà như thật. 1 em xinh thường chơi với 1 em xấu để cảm thấy đc nâng cao vị thế hơn. Những đứa như thế tự tôn rất cao. Bạn phải nhắm vào em xấu, làm cho em xinh cảm thấy lo lắng vì mình k được như em kia, khi em ý bất ổn sẽ tự tìm cách cạnh tranh với em xấu để chiếm cảm tình của bạn. Khi đấy, bạn sẽ thể hiện mình là 1 chàng trai rộng lượng hào hiệp, chấp nhận em ý theo đuổi mình :)) Kể cả không như thế, thì tình cảm bạn bè chúng nó cũng lục đục, đi đâu nó cũng sẽ k rủ em xấu đi cùng nữa đâu :-
Bonus thêm kinh nghiệm là, khi vào cuộc, chỉ hơn nhau ở độ khít và mức độ nước, không quan trọng cá sấu hay cá mập :-< Cậu thật thiếu kinh nghiệm.
:stick::stick::stick: bác ăn tạp nhỉ

warriorsorochilu

Reaction score
0
Robert Le said:
lần sau, nó rủ đi, thì chỉ nói chuyện với bạn nó thôi. nếu nó biết ý, sẽ éo rủ ai nữa:sexy:
Cái này em cũng biết, lúc đó đi toàn nói chuyện vơi bạn nó thôi, sau đó định rủ mình đi tăng 2 thì mình gọi đám bạn kia ra chơi. XL là đi vs bà chị cùng khoa :sexy::sexy:. Xong nó cứ hỏi là bà nào, sau đó thì mình bye tụi nó và đi :byebye: