Tư vấn : em bị viêm loét dạ dày ,HP dương tính

dochanh123

Reaction score
0
told115 said:
Bia rượu top đc ko thím
Em cả nể ko từ chối đc ae mời là quất
đi khám, xét nghiệm ra HP rồi BS không khuyên nên bỏ rượu bia, đồ cay nóng, dầu chiên, mỡ, cafe à :surrender:
à, có anh bán mật ong trị bách bệnh đường tiêu hóa, bao hết HP, không hết trả lại tiền kìa, thím dùng thử xem :look_down:

told115

Reaction score
0
dochanh123 said:
đi khám, xét nghiệm ra HP rồi BS không khuyên nên bỏ rượu bia, đồ cay nóng, dầu chiên, mỡ, cafe à :surrender:
à, có anh bán mật ong trị bách bệnh đường tiêu hóa, bao hết HP, không hết trả lại tiền kìa, thím dùng thử xem :look_down:
Có dặn nhưng lên tham khảo ae tý..chứ bệnh gì bs chả bảo kiêng.

king2901

Reaction score
0
told115 said:
Có phải kiêng gì ko nhỉ.tại hay uống rượu bia nhiều.tuần vài tăng.
Ae có ai bị không ??
Bác khám ở bv nào. Trước vợ e cũng bị rồi được bệnh viện Phước An cho thuốc nhưng mà dị ứng không dùng được. Vợ e phải ra bác sỹ Phương bên quận 10 cho thuốc uống mới hết.

told115

Reaction score
0
king2901 said:
Bác khám ở bv nào. Trước vợ e cũng bị rồi được bệnh viện Phước An cho thuốc nhưng mà dị ứng không dùng được. Vợ e phải ra bác sỹ Phương bên quận 10 cho thuốc uống mới hết.
Bạch mai thím ơi.vợ thím có loét ko

told115

Reaction score
0
dochanh123 said:
Mật liệu khỏi ko mà ông nào cũng giới thiệu vậy ??

V.I.P

Reaction score
0
told115 said:
Đau vl thím ạ mất ăn mất ngủ.
Uống bia vào phê phê lại thấy đỡ:gach::gach:
Thôi kiêng đi thím, dính hp thỉnh thoảng lại bị suất huyết dạ dày khổ lắm :stick:
via vozForums for iPhone

josh06

Reaction score
0
told115 said:
Mật liệu khỏi ko mà ông nào cũng giới thiệu vậy ??
Mật ong mà khỏi dạ dày thi vn này đâu chết mỗi năm mấy chục ngàn người vì ung thư và bệnh lý liên quan dạ dày.
Giờ chỉ có chế độ sinh hoạt, ăn uống nhé fen. 1- đi ngủ sớm ko stress. 2- ăn sáng đầy đủ nhiều rau, ít dầu mỡ, chiên rán. 3- uống nước lá vối hoặc chè dây. 4- kiêng nhậu :adore:
Sent from Xiaomi Mi MIX 2 using vozFApp

king2901

Reaction score
0
told115 said:
Bạch mai thím ơi.vợ thím có loét ko
Vợ em mới bị viêm và HP, bs chỉ kêu kiêng chua, cay, đồ sống, dầu mỡ, đồ biển và rượu bia thôi