yuami.601

Reaction score
1
angel2k7 said:
Sao trước em dùng con electrolux lồng ngang nhà bà gì em sao lúc mở cửa đưa đồ vào chạm vào cái vành tròn toàn bị giật mấy phát :sosad: đấy là lỗi máy giặt bị dò điện hay chưa tiếp mát hay là bị sao nhỉ bác:sosad:
Bị thế thì tiếp địa là hết mà, còn lồng ngang giặt đỡ tốn nước hơn, sạch hơn và quần áo đỡ nhàu hơn, tốc độ vắt cao hơn lồng đứng. Không tự nhiên mà lồng ngang nó đắt hơn lồng đứng đâu, chục năm trước lồng ngang nó đắt ít người dùng, giờ thì rẻ rồi cứ mua mà xài thôi bạn.

angel2k7

Reaction score
0
yuami.601 said:
Bị thế thì tiếp địa là hết mà, còn lồng ngang giặt đỡ tốn nước hơn, sạch hơn và quần áo đỡ nhàu hơn, tốc độ vắt cao hơn lồng đứng. Không tự nhiên mà lồng ngang nó đắt hơn lồng đứng đâu, chục năm trước lồng ngang nó đắt ít người dùng, giờ thì rẻ rồi cứ mua mà xài thôi bạn.
Ok bác chắc em quất con electrolux lồng ngang :beauty: giờ lắp phải kiểm tra xem có dò điện ko trước bị giật nhiều nên hơi xoắn:sosad:

angel2k7

Reaction score
0
Nguyen_Pham said:
Lồng đứng làm sao giặt sạch bằng lồng ngang,15 củ cứ lg mà táng,còn muốn xịn sò hơn thì mua máy nhật nội địa mới 100% hơn 40 củ.
Cùng tầm tiền thì LG hay electrolux ngon hơn bác nhỉ

yuami.601

Reaction score
1
angel2k7 said:
Ok bác chắc em quất con electrolux lồng ngang :beauty: giờ lắp phải kiểm tra xem có dò điện ko trước bị giật nhiều nên hơi xoắn:sosad:
Việc gì phải kiểm tra, khi lắp bảo thợ nó nối tiếp địa cho thôi. Làm cái này cũng đơn giản mà, xem trên youtube bạn cũng làm được.

yuami.601

Reaction score
1
angel2k7 said:
Việc gì phải kiểm tra, khi lắp bảo thợ nó nối tiếp địa cho thôi. Làm cái này cũng đơn giản mà, xem trên youtube bạn cũng làm được.

Yukio™

Reaction score
0
Máy giặt cứ táng LG là ngon, mình mới lấy con LG lồng đứng 10KG mà giặt êm phết

BOT

Administrator
Reaction score
4

Yukio™

Reaction score
0

angel2k7

Reaction score
0
Yukio™ said:
:adore: em thấy lồng đứng giặt đồ tiện,cứ ném hết vào còn lồng ngang lúc nhiều đồ đưa vào khó khăn vl:sosad: nhưng thấy mấy bác bảo lồng ngang giặt sạch hơn

Yukio™

Reaction score
0
angel2k7 said:
:adore: em thấy lồng đứng giặt đồ tiện,cứ ném hết vào còn lồng ngang lúc nhiều đồ đưa vào khó khăn vl:sosad: nhưng thấy mấy bác bảo lồng ngang giặt sạch hơn
Đúng là lồng ngang giặt sạch hơn mà, nhưng mình ở chung cư, không gian nhỏ hẹp nên dùng lồng đứng cho tiện