theupthia1

Reaction score
0
congtutrenmangvt said:
Em đang máu, qua tết cũng đi bằng xe máy. Nên chạy thẳng vũng tàu-đà lạt hay chạy vũng tàu-sài gòn hôm sau xuất phát đi đà lạt sớm ? Thấy gg map chỉ cũng ko chênh thời gian bao nhiêu, khoảng 7h chạy xe

Gửi từ Iphone XS MAX 256GB bằng vozFApp
Từ vũng tàu thì khuyên thým nên đi dọc bờ biển tới Tp phan rang rồi đi theo quốc lộ 27 lên đèo Ngoạn Mục qa đèo thì tới Đà Lạt, máu nữa thì ra tới Nha Trang rồi leo đèo Omega lên :adore::adore::adore:

marabunta92

Reaction score
0
Mình đang chuẩn bị đi chụp ảnh cưới ở DL, thời tiết mấy ngày này trên ấy sao rồi thiếm. À sẵn tiện cho mình hỏi địa điểm nào mùa này chụp đẹp v?
via vozForums for iPhone

vinhnamvo

Reaction score
4
marabunta92 said:
Mình đang chuẩn bị đi chụp ảnh cưới ở DL, thời tiết mấy ngày này trên ấy sao rồi thiếm. À sẵn tiện cho mình hỏi địa điểm nào mùa này chụp đẹp v?

via vozForums for iPhone
Dạo này bớt mưa rồi nên đi ok nha thím, cố gắng đi chụp sớm để có nắng đẹp, khuyên là đừng cố gắng đi cây cô đơn, vừa nhàm vừa không có gì thú vị, để tgian đó đi mấy chổ khác đjep hơn như Dinh Bảo Đại, vườn Hồng dạo này đang mua chụp cũng đẹp. Thung lũng tình yêu, góc nào cũng đẹp.

rongxanh

Reaction score
0
Thím nào đi về rồi cho e xin cái lịch trình cụ thể, e đi 3 ngày 3 đêm

Tear in Rain

Reaction score
0
Các bác cho em hỏi mùa này có nên đi DL không ạ? Tháng nào trong năm là hợp lý nhất để đi DL ạ? Em đi một mình. Cảm ơn các bác!