3x-man

Reaction score
0
quangpro1201 said:
Nếu thế thì gái nó lại biết em biết fb nó. Vào theo dõi nó. Nó nhắn xong toàn xoá đi luôn.

Mệt óc thật bác ah. Làm việc bận bịu thì không sao. Rảnh là lại quen vào theo doi nó. Mệt lắm

Được gửi từ iPhone 7 - vozForums
Tao nói thật mày đéo phải loại ngu thì cũng loại vì sắc mà chết thôi con ạ. Bản chất nó phò phạch thế thì khuyen nhủ cái loz gì nữa :surrender::surrender:

quangpro1201

Reaction score
0
3x-man said:
Tao nói thật mày đéo phải loại ngu thì cũng loại vì sắc mà chết thôi con ạ. Bản chất nó phò phạch thế thì khuyen nhủ cái loz gì nữa :surrender::surrender:
Hic. Bác phũ quá :adore:

quangpro1201

Reaction score
0
Hay địt cho có chửa, rồi hỏi thai của ai. Mọi lần an toàn, sao lần này lại thế có được. Hay em với thằng kia.

asukaa

Reaction score
0
Quay len nao anh em oi said:
vậy bác chưa biết yêu là gì đâu:sogood:
Thế yêu là gì :)) Đừng có lôi mấy cái triết lý hi sinh trách nhiêm nhảm loz của bọn luỵ tình vào đây nhé :))
Tôi nhớ có 1 em , tính cũng hoà đồng dễ thương đi chơi cùng cũng vui và cũng dễ chén :sogood: ,
Tự nhiên 1 ngày đẹp trời em ấy bảo có sản phẩm , lúc đó tôi hỏi dò nếu của mình thì cưới em ấy chả nói gì .
Hôm sau thấy mình hơi phũ tôi gọi ra nói chuyện , ai ngờ tỷ tê ra một lúc lại lòi ra có thằng mới quen kiểu yêu là hi sinh này nọ bảo sẽ cưới và có trách nhiệm abc xyz tình cảm lắm ( thực ra cu cậu cũng chỉ chấm mút được 1 phát và cứ nghĩ của mình :lol: ) , thế thôi tao nhường luôn :sogood:
Đấy cưới về được 3 năm lúc đầu cũng tình cảm vãi lều em ấy cũng biết điều cũng chăm thằng này lắm , thế đéo nào vừa ly thân xong rồi :sogood:
Tình yêu đấy , yêu cao thượng thế mà mới nuôi con tu hú có 3 năm đã đéo chịu nổi nhau :shame:
Mà càng nhìn kỹ thằng cu con càng có nét giống mình đéo giống thằng kia :beauty:

Be Hot Lu said:
Chắc bác cũng chưa lập gia đình đâu nhỉ :shame:
Yêu và cưới là hai chuyện khác nhau hoàn toàn , vậy mà nhiều thằng cứ gộp vào để rồi làm mất hết cảm xúc của tình yêu :sogood:

Nguoi.Nhom

Reaction score
0
luvd12 said:
Kiểu mà kiểm soát nó thế này nói thật gái nó lâu ngày cũng chán. Phải làm sao cho gái nó cần mày chứ k phải mày cần nó.

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp
con kia là cái loại cũng đéo ra gì nói thẳng thế :go:

Be Hot Lu

Reaction score
0
quangpro1201 said:
Hay địt cho có chửa, rồi hỏi thai của ai.
Mọi lần an toàn, sao lần này lại thế có được. Hay em với thằng kia.
Vào chửi thêm thằng thớt nữa cho đủ 1 cặp này :gach:

FangFang302

Reaction score
0
asukaa said:
Thế yêu là gì :)) Đừng có lôi mấy cái triết lý hi sinh trách nhiêm nhảm loz của bọn luỵ tình vào đây nhé :))
Tôi nhớ có 1 em , tính cũng hoà đồng dễ thương đi chơi cùng cũng vui và cũng dễ chén :sogood: ,
Tự nhiên 1 ngày đẹp trời em ấy bảo có sản phẩm , lúc đó tôi hỏi dò nếu của mình thì cưới em ấy chả nói gì .
Hôm sau thấy mình hơi phũ tôi gọi ra nói chuyện , ai ngờ tỷ tê ra một lúc lại lòi ra có thằng mới quen kiểu yêu là hi sinh này nọ bảo sẽ cưới và có trách nhiệm abc xyz tình cảm lắm ( thực ra cu cậu cũng chỉ chấm mút được 1 phát và cứ nghĩ của mình :lol: ) , thế thôi tao nhường luôn :sogood:
Đấy cưới về được 3 năm lúc đầu cũng tình cảm vãi lều em ấy cũng biết điều cũng chăm thằng này lắm , thế đéo nào vừa ly thân xong rồi :sogood:
Tình yêu đấy , yêu cao thượng thế mà mới nuôi con tu hú có 3 năm đã đéo chịu nổi nhau :shame:
Mà càng nhìn kỹ thằng cu con càng có nét giống mình đéo giống thằng kia :beauty:

Yêu và cưới là hai chuyện khác nhau hoàn toàn , vậy mà nhiều thằng cứ gộp vào để rồi làm mất hết cảm xúc của tình yêu :sogood:
Tôi đồng ý yêu là yêu còn cưới là hoàn toàn khác
Nhưng giọng kiểu bố đời của a tôi nghe đéo ưa
Còn con anh mà anh còn dám bỏ, xong lên mxh chém kiểu tự hào. Xin lỗi, mong 50 năm nữa thèn con anh không lên mhx khoe: vừa đạp đầu thèn cha già khụm ra khỏi nhà :sogood:
Gửi từ Area51 bằng vozFApp

quangpro1201

Reaction score
0
Be Hot Lu said:
Vào chửi thêm thằng thớt nữa cho đủ 1 cặp này :gach:
Bác nghiêm túc quá. Hic hic

asukaa

Reaction score
0
FangFang302 said:
Tôi đồng ý yêu là yêu còn cưới là hoàn toàn khác
Nhưng giọng kiểu bố đời của a tôi nghe đéo ưa
Còn con anh mà anh còn dám bỏ, xong lên mxh chém kiểu tự hào. Xin lỗi, mong 50 năm nữa thèn con anh không lên mhx khoe: vừa đạp đầu thèn cha già khụm ra khỏi nhà :sogood:

Gửi từ Area51 bằng vozFApp
:sogood: Động chạm hả :look_down: Câu chốt cho vui thôi chứ tôi và mẹ nó vẫn là bạn vẫn nói chuyện với nhau bình thường nhé , chả tự hào gì cả , bản chất của tôi là tôn trọng người mình đã yêu còn bản chất của anh là so đo tính toán sợ bị lừa , thế nên anh mới có suy nghĩ như thế