[Tư Vấn] Có nên từ bỏ công việc MMO ?

chung1a1

Reaction score
0
searay26 said:
Bác thích làm shopee thì ib mình, nhưng mình làm hàng khác nhé

via vozForums for iPhone
Inbox bác nhé

Gửi từ Xiaomi Redmi 8A bằng vozFApp

phetto

Reaction score
0
sonarsenal said:
Mấy thím định nghĩa MMO buồn cười vl, bản chất MMO nó rất đa dạng, đơn cử như em bán hàng online cũng là dạng MMO mà
Tôi lút cán rồng đỏ trên app online cũng gọi là MMO phải không anh em :pudency:

chungreebok

Reaction score
0
nguoilamvuon said:
Chờ khoảng 1 tuần nữa mình viết guide cái mình đang làm cho, nếu thấy hay thì có thể làm theo, không khó lắm.

Đầu năm mà nhiều việc quá :sosad:
Thím cho em ké với. Cảm ơn thím.

TrungTin160998

Reaction score
0
cũng muốn tham gia bộ môn này , không biết có sư phụ nào chỉ dạy không ạ :adore:

TrungTin160998

Reaction score
0
emkhongphailagay said:
Cũng MMO không vốn, tháng dao động tầm 30-60tr, nhưng 1 ngày ngồi ê đít hơn 13 tiếng:sweat:
Được cái là ko đau đầu, và được gần vợ với gia đình:gach:, ko phải khụy lụy bố con thằng nào. Nhưng mà đau lưng và 1 đến 2 tháng mới ra ngoài đường 1 lần, thành ra bản thân cứ ngu ngu :chaymau:
e hỏi tế nhị tí bác có nhận đệ không ợ, e vừa ra trường mà đang thích bộ môn này, trước thích mà chưa có thời gian để nghiên cứu :sosad:

Tuyenden

Member
Reaction score
1
Mình theo dõi topic kiểu này nhiều. Nhưng muốn làm mmo buổi tối tháng khoảng 3 4 tr mà chưa thấy bác nào giới thiệu cả

Tuyenden

Member
Reaction score
1
đã từng bị nên mình ko còn chỉ cho ai nữa, cái cảm giác bị người bạn chục năm phản bội cũng vì mấy đồng tiền này nó cay lắm, ai trải qua rồi mới hiểu, cứng cựa rồi sẵn sàn đá người đã từng chỉ dẫn giúp đỡ mình, tranh cướp hết tất cả, haha. ko có hậu chước với những người bạn khác giúp đỡ thì giờ mình cũng ra đê cmnr

via vozForums for iPad
Nghe buồn đấy bạn .