[Tư Vấn] Có nên từ bỏ công việc MMO ?

emkhongphailagay

Reaction score
1
nkquang68 said:
Giỏi thế mà con người yêu nó lại yêu thằng khác, vẫn looser :byebye:
Thực ra con đó cũng ko nên lấy làm vợ. Và sau 1 năm mình yêu và lấy vợ hiện tại rồi. Ngoan, hiền, hợp tính cha mẹ, đúng chuẩn phụ nữ của gia đình 100%. Cũng chỉ là ở nhà cơm nước rồi ngồi chơi với mình cho đỡ buồn. Chỉ thiếu đứa con là viên mãn thôi. :adore:

robot104

Reaction score
0
tui làm có cái web mà mãi chưa lên, các ông làm mmo lĩnh vực gì mà nghe tháng 7-8 triệu ham thế

sadboy102

Reaction score
1
mountain90 said:
Thế đấy.
Với những thằng đi lên đây xin xỏ người ta chỉ cho, thì tôi tự dám suy đến 90% tư cách không ổn lắm! Tin tôi đi!!!
Bác nói thế nào chứ người không biết gì mmo thì người ta hỏi, sao đánh giá tư cách họ còn việc bạn chỉ hay không là việc của bạn.

chuatungquaytay2

Reaction score
0
hỏi tí tầm như thằng nguyễn anh khoa ( akchanger ) thì thằng đó làm tầm bao tiền 1 tháng ?

VietNamOi_fr

Reaction score
0
[BMW.HP4] said:
Yes, nguồn hàng cực kỳ quan trọng, giờ cơ bản mình order màu nào, mẫu nào vải nào có thể tác động bên kho, xưởng may đc, nên về nguồn hàng mình chủ động đc :byebye:
Để có đc như vậy cũng phải cả 1 quá trình 4,5 năm :byebye:
Và có nhưnhx mặt hàng cực ổn định, kéo lên là bán quanh năm, k cần đổi mẫu mã, cứ vải ngon, vứt cho vợ chăm sóc khách cũ cũng kiếm vài chục 1 tháng rồi :shame:
đang định ra tết làm trẻ em, thím có face hay zalo ko em xin để trao đổi kinh nghiệm với :pudency::pudency:

tuyenus

Reaction score
0
emkhongphailagay said:
Thực ra con đó cũng ko nên lấy làm vợ. Và sau 1 năm mình yêu và lấy vợ hiện tại rồi. Ngoan, hiền, hợp tính cha mẹ, đúng chuẩn phụ nữ của gia đình 100%. Cũng chỉ là ở nhà cơm nước rồi ngồi chơi với mình cho đỡ buồn. Chỉ thiếu đứa con là viên mãn thôi. :adore:
Lúc này sao k viết truyện nữa người ae.

Gửi từ Samsung SM-G955U bằng vozFApp

Reaction score
0
kakaxth said:
Etsy à mày :look_down: :byebye:
dontxiaolin.5 said:
cứ tiếp tục thôi thím, biết đâu là may mắn nó lại tới

cái khác chứ k phải etsy

mất giao tiếp xã hội là cái chắc, nhưng mà còn tùy nữa. mình bạn bè quen từ mmo nhiều lắm, toàn tai to mặt lớn cocc thôi
2 thím này cao nhân cho em hỏi có cách nào tạo được shop etsy mới ở vn không, em tạo acc chính chủ vẫn bị bay màu.

Đang rất cần 1 tut để tự tạo shop :stick:

//Nhân tiện em đang ở Úc thì có tự tin tạo shop mới không hay vẫn auto bị bay màu như ở vn ạ. Thông tin chính chủ bị ban hết rồi nên đang cóng tay :stick:

Cảm ơn 2 thím.

Worker of Secrets

Reaction score
1
anh thớt nói đúng đấy, làm lương 7-10 triệu thì không bõ đâu. :sweat:
kiếm cái nghề để còn có an sinh xã hội, nghề nghiệp rõ ràng nó cho mình mối quan hệ, nó còn có lên có xuống, có thăng tiến, có học hỏi rồi hoàn thiện bản thân trong môi trường đi làm này nọ nữa.

emkhongphailagay

Reaction score
1
tuyenus said:
Lúc này sao k viết truyện nữa người ae.

Gửi từ Samsung SM-G955U bằng vozFApp
giờ chuyển hóa thành trẻ trâu trên voz rồi thím, văn thơ gì nữa, chỉ có thời gian thỉnh thoảng chém gió thôi, cũng vì mấy cái truyện mà đời sống tự do trên mạng khá hạn chế nên cũng ko ham lắm :gach: