[Tư vấn] Bị nói xấu trong công ty, phải làm thế nào?

momtarorz No.01

Reaction score
0
Tình hình là bạn em :shame: đang làm văn thử chuẩn bị được chuyển sang làm kế toán :byebye:. Mà các thím biết rồi đấy, ghế thì ít đít thì nhiều. Đang yên đang lành tự dưng có đứa nói xấu bạn bạn em là không biết 1 tí gì về Tin Học VP trong khi việc đấy nó rành rành :canny:. Mà sếp lại là người nghe ai rồi thì sẽ không đối chiếu lại với người bị nói xấu :sweat:. Tương lai đang tươi sáng tự dưng ăn con nói xấu này suy sụp không biết làm sao:sosad:. Nhờ các thím tương kế tựu kế giúp bạn em, em chân thành cảm ơn :stick:.

momtarorz No.01

Reaction score
0
B.U.N.9 said:
không có bạn nào ở đây cả
Thím nghĩ thế nào cũng được, hiện giờ em đang cần các thím giúp tương kế :sosad:. Nói trực tiếp thì sợ sếp nghĩ nhiều chuyện.

Reaction score
0
momtarorz No.01 said:
Thím nghĩ thế nào cũng được, hiện giờ em đang cần các thím giúp tương kế :sosad:. Nói trực tiếp thì sợ sếp nghĩ nhiều chuyện.
thì làm bình thường chứ làm thế nào hoặc như #2 đuổi thì nghỉ,
tìm việc khác:go::go::go:

np90

Reaction score
1
Nếu thằng sếp mà như vầy thì vote nghĩ luôn! vì làm sếp mà không có chính kiến thì vứt.

la_pluie_xf

Reaction score
0
Đường đường chính chính đến trước mặt con nói xấu bảo mày dám đấu tay đôi tin học văn phòng với tao không, ai thua thì để một ngón tay lại, xem nó còn dám láo l nữa không :canny::canny:

stores

Reaction score
1
Nó nói đúng hay sao mà thớt nhột?
Sai thì quan tâm làm gì?:canny: