[ Tư vấn ] Bác nào dùng máy đọc sách Kindle rồi cho em hỏi vơi

choideemanh12

Reaction score
0
Em cũng hay đọc sách nên muốn làm 1 em máy đọc sách nhưng chưa đc dùng thử nên không biết sao, đi lại du lịch mà mang theo sách cồng kềnh quá, thì các bác tư vấn giúp em wifi trên các dòng Kindle có dùng vào mạng đọc online và có đồng bộ qua wifi k cần cắm trực tiếp không, còn về cảm giác đọc em cũng đc nhiều bác review qua là khá ok rồi

kiemrong08

Reaction score
0
máy này vào dc mạng nhưng đọc online khó chịu lắm vì nó chậm. còn muốn đẩy sách qua wifi thì phải gửi email đính kèm sách vào mail nhé nhưng chỉ một số định dạng, kindle ko hỗ trợ epub nhé phải convert về mobi hoặc azw
Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums

anhyeuviolet

Reaction score
0
Mọi đầu Kindle đều đồng bộ được qua Wifi mà.
Kindle, Kindle PaperWhite, Kindle Voyage, Kindle Oasis.

Bạn gửi sách tới Kindle thông qua phương thức mail hoặc Send to Kindle, rồi cấu hình tài khoản phù hợp là được mà.

choideemanh12

Reaction score
0
Mọi đầu Kindle đều đồng bộ được qua Wifi mà.
Kindle, Kindle PaperWhite, Kindle Voyage, Kindle Oasis.

Bạn gửi sách tới Kindle thông qua phương thức mail hoặc Send to Kindle, rồi cấu hình tài khoản phù hợp là được mà.
máy này vào dc mạng nhưng đọc online khó chịu lắm vì nó chậm. còn muốn đẩy sách qua wifi thì phải gửi email đính kèm sách vào mail nhé nhưng chỉ một số định dạng, kindle ko hỗ trợ epub nhé phải convert về mobi hoặc azw
cảm ơn các bác, tại em thấy nó sale còn có 1tr6 mê quá hihi tiện đây các bác cho em hỏi có trang nào chia sẻ hay nguồn sách cho Kindle nhiều k ạ

mrvandai

Reaction score
1
choideemanh12 said:
cảm ơn các bác, tại em thấy nó sale còn có 1tr6 mê quá hihi tiện đây các bác cho em hỏi có trang nào chia sẻ hay nguồn sách cho Kindle nhiều k ạ
Con nào mà 1.6 thế bác :stick:

lenza168

Reaction score
0
Bạn vào mấy group Kindle mọi ng chia sẻ sách nhiều lắm. Web thì có sachvui...

nickvoz.1

Reaction score
0
choideemanh12 said:
đây bác ơi, nhập mã tiki còn 1690k =))) em đọc 1tr6 cho nhanh. Mà em k rõ lắm, bác có biết vè kindle k? con này nó ghi k trang bị đèn nền màn hình thì k đọc trong điều kiện thiếu sáng đc đúng k

https://tiki.vn/may-doc-sach-kindle-...y-viewed&2hi=1
con này không có đèn nên đọc tối không được đâu...thêm tí mua con có đèn đi...

hoang.vu

Reaction score
0
choideemanh12 said:
đây bác ơi, nhập mã tiki còn 1690k =))) em đọc 1tr6 cho nhanh. Mà em k rõ lắm, bác có biết vè kindle k? con này nó ghi k trang bị đèn nền màn hình thì k đọc trong điều kiện thiếu sáng đc đúng k

https://tiki.vn/may-doc-sach-kindle-...y-viewed&2hi=1
cá nhân mình dùng ppw thì thấy cũng ít khi đọc thiếu sáng lắm. thường đọc ban ngày hoặc đêm thì đèn bàn đọc thôi. lâu lâu lên giường nằm cũng cầm đọc mà chỉ được 5 phút là nghỉ luôn :go: